Sunday, April 2, 2023
Home आरोग्य भगवती हॉस्पिटल येथे युरो सर्जन डॉ. योगेंद्र प्रकाश चिद्रावार कार्यरत -NNL

भगवती हॉस्पिटल येथे युरो सर्जन डॉ. योगेंद्र प्रकाश चिद्रावार कार्यरत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। येथील शिवाजीनगर स्थित भगवती मल्टी स्पेशलिटी हॉस्पिटल येथे डॉ योगेंद्र प्रकाश चिद्रावार, एमसीएच युरो सर्जन हे भगवती मल्टीस्पेशालिटी हॉस्पिटलमध्ये सामील होत आहेत, मेडिकल सुपरस्पेशालिटीं सोबतच आता टीम भगवतीमध्ये आणखी एक सर्जिकल सुपरस्पेशालिटी जोडली गेली आहे अशी माहिती संचालक डॉक्टर अंकुश देवसरकर यांनी याप्रसंगी दिली..

युरो सर्जरी तज्ञ म्हणून डॉक्टर योगेश हे नुकतेच कार्यरत झाले असून त्यांच्या नियुक्ती बद्दल भगवती मल्टीस्पेशलिटीच्या टीमच्या वतीने त्यांचा सत्कार करण्यात आला यावेळी संचालक डॉक्टर अंकुश देवसरकर , डॉ शुभांगी देवसरकर ,डॉक्टर राहुल देशमुख, डॉक्टर व्यंकटेश दुबे ,हृदयरोग तज्ञ डॉक्टर विपिन भांगडिया, डॉक्टर श्रीनिवास संगनोर, डॉक्टर संदीप चाबुस्कवार पाटील, डॉ निशिकांत एकलारे,डॉ विद्या एकलारे यांच्यासह टीमची उपस्थिती होती ,

डॉक्टर योगेश हे भगवती मल्टी स्पेशलिटीयेथे युरो सर्जन म्हणून मूत्रपिंडविकार, मूत्रसंस्था – शरीरशास्त्र, तीव्र मूत्रपिंडदाह, मूतखडे, लेप्टोस्पायरॉसिस, मूत्रमार्गाचा जंतुदोष अशा प्रकार्या मूत्रसंस्थेच्या निगडीत व्याधीग्रस्त रुग्णांना सेवा देतील अशी माहिती डॉक्टर अंकुश देवसरकर यांनी दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!