Tuesday, March 21, 2023
Home करियर मेळगाव ग्राम पंचायत व, जिल्हा परिषद.प्रा.शाळेत भारतीय प्रजासत्ताक दिन मोठ्या उत्साहात साजरा -NNL

मेळगाव ग्राम पंचायत व, जिल्हा परिषद.प्रा.शाळेत भारतीय प्रजासत्ताक दिन मोठ्या उत्साहात साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार| नायगांव तालुक्यातील मेळगाव येथे ग्रामपंचायत व, जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळेत मोठ्या उत्साहात भारतीय प्रजासत्ताक दिन साजरा करण्यात आला आहे. या कार्यक्रमाचे अध्यक्ष मोहन नागोराव धसाडे (सरपंच मेळगाव) यांच्या हस्ते ध्वजारोहन करण्यात आले आहे. या कार्यक्रमाला शाळेचे विद्यार्थी,विध्यथिनी, मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

या कार्यक्रमानिमीताने शाळेत खेळांचे बक्षिस विद्यार्थ्यांना देण्यात आले, गावांतील सन्मानीय नागरिक अनेक ,बेटी बचाओ बेटी पढाओ ,अशी प्रतिज्ञा सामुहिक घेण्यात आली व, अनेकांनी मार्गदर्शन केले या.कार्यकमाला मुख्याध्यापक श्री.वंसत बोनागिरे, वर्ग शिक्षक अरुण मुंगावे , व,अंगणवाडी सेविका दैवशिला भरांडे,मदनिस कविता सुर्यवंसी, शालेय समितीचे अध्यक्ष दत्ता गंगाधर शिंदे,व उपसरपंच प्रतिनिधी मारोतराव पा.शिंदे,ग्रा.स.माधवराव शिंदे, गंगाधर कंदरवाड,

सदस्य प.अशोक महिपाळे,(पोलिस पा.)हानंमतराव पा.शिंदे, आनंदराव पा.शिंदे, बळवंतराव पा.शिदे, दिंगाबर शिंदे , शामसुंदर शिदे, किशनराव शिंदे, (पत्रकार साहेबराव धसाडे) ग्रा.प.शेवक संजय कंदरवाड, माधव ब.शिंदे, गौतम महिपाळे, गणेश शिंदे, भगवान नरवाडे,कैलास महिपाळे, माणिक शिंदे, हानंमत धसाडे,हाशेन्ना सिरपुरे,संचिद्र धसाडे, साहेबराव मोहन धसाडे,(सांगवी सज्याचे पोस्ट म्यानश्री.नागेश कोल्हे)व गावांतील नागरिक उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!