Monday, March 27, 2023
Home अर्धापूर डौर प्रमाणे जिल्ह्यात डिजीटल अंगणवाडी उभाराव्यात – ना. अशोकराव चव्हाण यांचा सत्कार -NNL

डौर प्रमाणे जिल्ह्यात डिजीटल अंगणवाडी उभाराव्यात – ना. अशोकराव चव्हाण यांचा सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर, निळकंठ मदने| तालुक्यातील डौरप्रमाणे नांदेड जिल्ह्यात डिजीटल अंगणवाडी गावकऱ्यांनी कराव्यात असे प्रतिपादन माजी मुख्यमंत्री आ.अशोकराव चव्हाण यांनी डौर येथे केले. यावेळी डौर ग्रामपंचायतीच्या नवनिर्वाचित सरपंच,व सदस्यांच्या वतीने माजी मुख्यमंत्री चव्हाण यांचा सत्कार करण्यात आला.

यावेळी आ.अमरनाथ राजूरकर, बालाजी गव्हाणे,सरपंच राधा आढाव,माजी सरपंच डॉ.मनोजकुमार राठोड, भाऊरावचे संचालक लालजी कदम,बळवंत इंगोले यांची प्रमुख उपस्थिती होती. यावेळी गावातील विविध विकास कामाबद्दल माजी मुख्यमंत्री चव्हाण यांनी ग्रामस्थांशी चर्चा केली. यावेळी त्यांनी ग्रामपंचायतीच्या वतीने बांधण्यात आलेल्या डिजिटल अंगणवाडी आणि ग्रामपंचायतीचे काम पाहून समाधान व्यक्त केले. गावाच्या विकासासाठी निधी कमी पडू देणार नसल्याचे ते यावेळी म्हणाले.

यावेळी उपसरपंच निर्मला गायकवाड,ग्रामपंचायत सदस्य,रामा जाधव,गोदावरी शिंदे,बाळू पाटील धुमाळ,शंकर ढगे,अनिता राठोड,नारायण आढाव,नरोजी आढाव,विलास शिंदे,व्यंकटी जाधव, विठ्ठल शिंदे,नारायण साबळे,रामराव राठोड,केशव गायकवाड,राम गाडेकर,शंकर कांबळे, ग्रामसेवक सुरेश पत्रे यांच्यासह नागरिक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!