Tuesday, March 21, 2023
Home अर्धापूर पार्डीच्या सात्विक जोगदंड यास सुवर्णपदक -NNL

पार्डीच्या सात्विक जोगदंड यास सुवर्णपदक -NNL

by nandednewslive
0 comment
अर्धापूर। तालुक्यातील पार्डी (म) येथील सात्विक साईनाथ जोगदंड वय (६) यांने आलिम्पियाडमध्ये १४४ पैकी १२० गुण प्राप्त करून सुवर्णपदक प्राप्त केले आहे.
अर्धापूर तालुक्यातील पार्डी (म) येथील सामाजिक कार्यकर्ते गोविंद माऊली यांचा नातू सात्विक साईनाथ जोगदंड इयता पहिली मध्ये नोव्हेंबर-डिसेबर २०२२मध्ये घेण्यात आलेल्या लाजिक्विड्स फर्स्ट स्टेज मेटल अटिट्युड आलिम्पियाड मध्ये  घेण्यात आलेल्या परीक्षेत १४४ पैकी १२० गुण प्राप्त करून राज्यात ७ व्या रॅंकमध्ये आला आहे.त्याला सुवर्णपदक मिळाले आहे, त्यामुळे त्याचे शैक्षण क्षेत्रातील व्यक्तींनी अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!