Friday, March 31, 2023
Home अर्थविश्व मुद्रांक विक्रेता संघटनेची जिल्हा कार्यकारिणी जाहीर अध्यक्ष चावरे, उपाध्यक्ष कांबळे, पारडे तर सचिव पईतवार -NNL

मुद्रांक विक्रेता संघटनेची जिल्हा कार्यकारिणी जाहीर अध्यक्ष चावरे, उपाध्यक्ष कांबळे, पारडे तर सचिव पईतवार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। मुद्रांक विक्रेता संघटनेची नूतन नांदेड जिल्हा कार्यकारिणी नुकतीच जाहीर करण्यात आली़ यात जिल्हाध्यक्षपदी सुभाष चावरे, उपाध्यक्ष सोपानराव कांबळे व पत्रकार सुनिल पारडे यांची तर सचिवपदी गजानन पईतवार यांची निवड करण्यात आली़.

जेष्ठ मुद्रांक विके्रते किशनराव सावंत यांच्या अध्यक्षतेखाली कार्यकारिणी निवडीसाठी बैठक घेण्यात आली़ या बैठकीत सर्वानूमते मुद्रांक विक्रेता संघटनेच्या जिल्हाध्यक्षपदी सुभाष चावरे, उपाध्यक्ष सोपानराव कांबळे व पत्रकार सुनिल पारडे यांची तर सचिवपदी गजानन पईतवार यांची निवड झाली़.

उर्वरित कार्यकारिणीत कोषाध्यक्षपदी चंद्रमुणी सावंत, कार्याध्यक्ष विनायक रेवलकर, सल्लागार किशनराव सावंत, शरद सोनवणे, मुंजाजी झुंझूरवार व कार्यकारिणी सदस्य म्हणून गजानन गिरगावकर, विकास लव्हेकर, सुरेश राजूरकर, कमलकिशोर उपाध्याय, माधव गोवंदे, मुजीबखान मुस्तफाखान, प्रमोद सावते, संभाजी शिंदे, मन्सूरखान महेबूबखान, मो़ नईमोद्दीन, सौ़ उषा सुमशचंद्र शर्मा, अनिता सुदेश पईतवार, सौ़ एस़एस़ स्वामी, जितेंद्र लोखंडे, सय्यद मुस्ताक, आनंदा कचरे, राजू गायकवाड, विनायक गायकवाड व जिल्हयातील मुद्रांक विके्रत्यांची निवड करण्यात आली़ बैठकींनतर या नूतन कार्यकारिणीचा सहदुय्यम निबंधक कार्यालय परिसरात सत्कार करण्यात आला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!