Wednesday, March 29, 2023
Home आरोग्य लोहा शहरातच बाह्य रुग्णालय सुरू ठेवावे- वसंतराव पवार यांची मागणी -NNL

लोहा शहरातच बाह्य रुग्णालय सुरू ठेवावे- वसंतराव पवार यांची मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| शहरातील ग्रामीण रुग्णालयाचे उपजिल्हा रुग्णालयात रूपांतर झाले आहे. पण शहरात ग्रामीण रुग्णालयाची इमारत होती आणि तेथेच बाह्य रुग्ण तपासणी व्हायची पण नवीन इमारत शहरापासून दोन किलोमीटर अंतरावर कोणतीही वस्ती नसलेली भागात स्थलांतरित झाले आहे. जे की सामान्य माणसासह सर्वांच गैर सोयीचे झाले आहे. तेव्हा पूर्ववत जुन्याच रुग्णालयात बाह्य रुग्ण तपासणी विभाग सुरू करावी अशी मागणी लोहा शहर काँग्रेसचे अध्यक्ष वसंतराव पवार यांनी जिल्हाधिकारी यांच्याकडे लेखी निवेदने केली आहे.

लोहा येथील ग्रामीण रुग्णालय जुनी इमारत येथे बाहयरुग्ण विभाग पुर्वरत चालू ठेवणे बाबत. काँग्रेसचे शहराध्यक्ष वसंतराव पवार,यांनी मागील महिन्यात जिल्हाधिकारी यांना लोहा शहरात जुन्या रुग्णालयात बाह्य रुग्ण तपासणी विभाग पूर्ववत सुरू ठेवावे असे पत्र दिले होते. त्या पात्रान्वये जिल्हाधिकारी कार्यालयाने जिल्हा शल्यचिकित्सकी याना पत्र दिले.

त्यात संदर्भीय पत्राची मुळ प्रत यासोबत सलग्न करण्यात येत आहे. नियमानुसार तातडीने आवश्यक कार्यवाही करावी. तसेच केलेल्या कार्यवाहीबाबत आपल्या स्तरावरुन कळवावे. असे लेखी पत्र काढण्यात आले आहे. या पार्श्वभूमीवर वसंतराव पवार यांनी आपल्या मागणीचा आग्रक्रमाने विचार करावा व बाह्यरुग्ण विभाग सुरू ठेवावे अशी मागणी पुन्हा केली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!