Friday, March 31, 2023
Home कंधार सहशिक्षक केंद्रे यांच्या वाढदिवसानिमित्त विद्यार्थ्यांना टि शर्टचे वाटप -NNL

सहशिक्षक केंद्रे यांच्या वाढदिवसानिमित्त विद्यार्थ्यांना टि शर्टचे वाटप -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर। येथील जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळेतील सहशिक्षक एकनाथ केंद्रे यांनी आपल्या वाढदिवसाचे औचित्य साधून इयत्ता चौथी मधील विद्यार्थ्यांना लेझीम पथक म्हणून शाळेच्या प्रभातफेरी काढण्यासाठी टी शर्ट ची भेट दिली.

जि.प. कें. प्रा. शाळेतील आर्दश उपक्रमशील , सांस्कृतीक, क्रिंडा , शैक्षणिक स्पर्धा परिक्षा असे वेगवेगळे उपक्रम घेऊन विद्यार्थ्यांना ज्ञानार्जन करणारे एकनाथ केंद्रे यांचा ३० जानेवारी २०२३ रोजी वाढदिवस साधेपणाने साजरा करून प्रजासत्ताक दिनाचे औचित्य साधून शालेय विद्यार्थ्यांसाठी लेझीम पथक तयार करून शाळेचे वेगळेपण दिसावे म्हणून केद्रे गुरुजी यांनी विद्यार्थ्यांना टि शर्टचे शाळेला भेट दिली.विद्यार्थी प्रिय शिक्षकांचा वाढदिवसी अनेकांनी शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!