Sunday, April 2, 2023
Home हदगाव तामसा येथे तहसीलदार साहेबांची बैठक संपन्न…NNL

तामसा येथे तहसीलदार साहेबांची बैठक संपन्न…NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार। हदगाव तालुक्यातील मोजे तामसा येथे हदगाव चे तहसीलदार जीवराज डापकर यांची जिल्हाधिकाऱ्यांच्या आदेशानुसार मौजे तामसा येथील ग्रामपंचायत कार्यालय मध्ये बैठकीचे आयोजन करण्यात आले होते.

या बैठकीत गावकऱ्यांच्या जे काही समस्या आहेत ते जाणून घेऊन त्यांना सखोल असे मार्गदर्शन केले व जिल्हाधिकारी यांनी आदेशित केलेल्या म. ज. म. अ. १९६६ चे कलम ४२ ब व ड ची अंमलबजावणी करण्याच्या सूचना देण्यात आल्या होत्या.

त्यानुसार आज तहसीलदार साहेब यांनी ग्रामपंचायत कार्यालय तामसा येथील सर्व नागरिकांना म.ज.म. अ. कलम १९६६ चे कलम ४२ अ, ब ,क ,ड अंतर्गत गावठाणापासून २०० मीटरच्या परिक्षेत्रातील एन ए गावठाण जमीन ,गायरान जमीन , इनामी जमिनी बद्दल सर्व प्रकरणाबद्दल खातेधारकांना ४२ ब व ड प्रकरणाबाबत सविस्तर मार्गदर्शन करण्यात आले आहे.

या बैठकीला मंडळअधिकारी संगीता डाकणवाले मॅडम ,ग्रामविकास अधिकारी शेळके साहेब , तामसा सज्जा चे तलाठी रुपेश जाधव साहेब , जांभळा तलाठी सज्जाचे कल्याणकर मॅडम , तलाठी सज्जा घोगरीच्या वैशाली गोडबोले मॅडम , सरपंच बालाजी महाजन, उपसरपंच ग्रामपंचायत सदस्य व गावातील नागरिक तसेच सर्व ग्रामपंचायतचे कर्मचारी वर्ग उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!