Monday, March 27, 2023
Home नायगाव विकास कामाबद्दल ग्रामपंचायत अंतर्गत येणाऱ्या कर्मचाऱ्यांची घेतली आढावा बैठक -NNL

विकास कामाबद्दल ग्रामपंचायत अंतर्गत येणाऱ्या कर्मचाऱ्यांची घेतली आढावा बैठक -NNL

नवनियुक्त ग्रामपंचायत ताकबीडचा नावीन्यपूर्ण उपक्रम

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव तालुक्यात मागील महिन्यात झालेल्या आठ ग्रामपंचायत निवडणुकीत ताकबीड ग्रामपंचायत वर रणजित कुरे गटाने ताबा मिळवला आहे. सरपंचपदी सौं. कल्पना रणजित कुरे ह्या विराजमान झाल्या आहेत.

त्यांच्या कार्यकाळात त्यांनी नावीन्य पूर्ण उपक्रम घेण्याचा संकल्प केला आहे. त्यांनी प्रजासत्ताक दिनी आपला बहुमान वीर जवाणाला दिल्याने तालुक्यात त्यांच्या त्यागाची अन सामाजिक भावनेची चर्चा रंगली असतानाच त्यांनी तालुक्यातील आगळी वेगळी संकल्पना मांडली आहे.

ग्रामपंचायत अंतर्गत येणारे कर्मचारी यांची दर महिन्याच्या एक तारखेला बैठक आयोजित करून विकास कामाला प्राधान्य देणार असल्याचे त्यांनी सांगितले. सर्वसामान्य जनतेच्या अडचणी सोडवण्यासाठी त्यांची तळमळ पाहता त्यांच्या उपक्रमाचे तालुक्यात स्वागत होत आहे.

सर्वसामान्य नागरिकांना केंद्र स्थानी ठेऊन ग्रामपंचायत अंतर्गत सुविधा देणार असल्याने नागरिकांनी समाधान व्यक्त केले आहेत. या नावीन्यपूर्ण उपक्रमाचे सर्व स्तरातून स्वागत होत आहे. यावेळी या बैठकीला तलाठी चमकुरे सर,ग्रामसेवक येरनवार, जि. प.मुख्याध्यापक आवळे सर,शिक्षक पांचाळ सर,कृषीसहायक शिंदे मॅडम, अभियंता कुरे सर,अंगणवाडी कर्मचारी गिरिजाबाई झगडे, अंजलीताई कुरे,सेविका सुमन वरवटे,आशा वंदना वाघमारे, ऑपरेटर रामकृष्ण मोरे,रोजगार सेवक पंढरी इंगळे,पो.पा.गणेश शिरधे, त.मु.अध्यक्ष शिवसांब कुरे,उपसरपंच प्रतिनिधी उमाकांत कुरे ,सदस्य प्रतिनिधी दिंगबर कुरे,लाईनमेन भालेराव ,तलाठी सज्जा कोतवाल पिंटेवाड आदींची उपस्थिती होती.

यावेळी सरपंच प्रतिनिधी रणजित पाटील कुरे यांनी गावातील विकास कामासाठी कर्मचारी यांच्याशी संवाद साधून अडचणी जाणून घेतल्या.त्याच बरोबर निळकंठ ताकबीडकर यांनी शासकीय कामाचा आढावा व येणाऱ्या कालखंडात करावयाच्या अपेक्षित सुधारनाबद्दल चर्चा घडवून आणली व गाव विकसित करण्याच्या दृष्ठिने सर्वांनी प्रयत्न करणे गरजेचे आहे असे मत व्यक्त केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!