Wednesday, March 29, 2023
Home धार्मिक श्री क्षेत्र खंडोबा मंदिर घुंगराळा येथे अखंड हरीनाम सप्ताहाचे आयोजन व गावकऱ्याच्या वतीने जय्यत तयारी -NNL

श्री क्षेत्र खंडोबा मंदिर घुंगराळा येथे अखंड हरीनाम सप्ताहाचे आयोजन व गावकऱ्याच्या वतीने जय्यत तयारी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगांव तालुक्यातील मौजे घुंगराळा येथे श्री क्षेत्र खंडोबा मंदिर येथे अखंड हरीनाम सप्ताह व महाप्रसादाचे आयोजन समस्त घुंगराळा वासीयांच्या वतीने करण्यात आले असून सदरील कार्यक्रमाचा व कीर्तनाचा लाभ घुंगराळा परिसरासह पंचक्रोशीतील भाविक भक्तांनी घ्यावे असे आवाहन गावक-याच्या वतीने केले आहे.

दि. ५ रोजी अखंड हरिनाम सप्ताहाच्या प्रारंभ च्या निमित्ताने गावातून भव्य मिरवणूक व शोभा यात्रा सकाळी ११ वाजून ३० मिनिटानी गावातील मुख्य रस्त्यानी गावकऱ्याच्या वतीने काढण्यात येणार आहे. सप्ताह मध्ये नित्य कार्यक्रम पाहाटे ४ ते ६ काकडा आरती स.८ ते ९ मल्हारी शप्तशदी पाठ व वाचन स.१० ते ११ पारायण दुपारी १ ते २ गाथा व भजन संध्याकाळी ५ ते साडे सहा हरीपाठ रात्री साडे आठ ते ११ कीर्तन कार्यक्रम होणार आहेत.

दिनांक ५ फेब्रुवारी २०२३ रोजी श्री ह. भ. प. भागवताचार्य मधुसूदन महाराज कापसीकर ,दिनांक ६ रोजी श्री हं भ प रामायणाचार्य बालाजी महाराज गुडेवार, दिनांक ७ रोजी श्री हं भ प कृष्णा महाराज राजुरकर, दिनांक ८ रोजी श्री हं भ प भागवताचार्य रुपालीताई सवणेकर, दिनांक ९ रोजी श्री हं भ प चंद्रकांत महाराज लाठकर, दिनांक १० रोजी घुंगराळा येथे श्री हं भ प भागवताचार्य साध्वी महंत मुक्ताई नाथ माऊली उदगीर, दिनांक ११ रोजी श्री हं भ प. बाबू महाराज काकांडीकर ,दिनांक १२ रोजी श्री हं भ प. विशाल महाराज खोले जळगावकर व दिनांक १२ फेब्रुवारी २०२३ रोजी श्री हं भ प. विशाल महाराज खोले यांचे काल्याचे कीर्तन सकाळी ९ ते ११ पर्यंत होणार आहे.

दररोज खंडोबा देवाचा जागरणाचा आणि वाघ्याचा कार्यक्रम नरसी घुंगराळा कुंटूर बरबडा अंचोली सोमठाणा शंकर नगर धूप्पा यांचा राहणार असल्यामुळे सदर कार्यक्रमाला भाविक भक्तांनी उपस्थित राहण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!