Monday, March 27, 2023
Home औरंगाबाद लुधियाना येथिल हुजूर साहिब जथा कमिटीच्या दर्शन यात्रेचे नांदेड, औरंगाबाद येथे भव्य स्वागत -NNL

लुधियाना येथिल हुजूर साहिब जथा कमिटीच्या दर्शन यात्रेचे नांदेड, औरंगाबाद येथे भव्य स्वागत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। लुधियाना येथिल हुजूर साहिब जथा कमिटी ने आयोजित केलेल्या दर्शन यात्रेचे नांदेड व औरंगाबाद रेल्वे स्थानकावर भव्य दिव्य असे स्वागत करण्यात आले.

सचखंड एक्सप्रेस ने हि यात्रा दिल्ली-मनगाड मार्गे काल नांदेड येथे दाखल झाली असून या यात्रेत 240 जण सहभागी झालेले आहेत. श्री हुजूर साहिब जथा कमिटीचे अध्यक्ष सरदार कुलदीप सिंघ दीपा यांच्या नेतृत्वाखाली दरवर्षी हि यात्रा आयोजित करण्यात येते. लंगर साहिब गुरुद्वारा चे प्रमुख संत बाबा नरेंद्रसिंघ जी व संत बाबा बलविंदरसिंघ जी यांनी सर्व यात्रेकरूंना शुभेच्छा दिल्या. नांदेड येथील रेल्वे स्टेशन वर पंढरीनाथ बोकारे यांच्या वतीने यात्रेचे मनोभावे स्वागत झाले.

स्वागताला तुकाराम कोटूरवार, धनंजय उमरिकर, डॉ जयप्रकाश नागला हे उपस्थित होते. औरंगाबाद येथे नानक साई फाऊंडेशन चे उपाध्यक्ष चरण सिंघ पवार यांच्या नेतृत्वाखाली यात्रेचे स्वागत करण्यात आले. 10 फेब्रुवारी ला हि यात्रा परतीचा प्रवास करणार आहे. सचखंड गुरुद्वारा, लंगर साहिब गुरुद्वारा सह नानक झिरा, मतासाहेब गुरुद्वारा, नरसी नामदेव मंदिराला यात्रा भेट देऊन दर्शन करणार आहे असे यात्रेचे संयोजक सरदार कुलदीप सिंघ दीपा यांनी सांगितले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!