Friday, March 31, 2023
Home नवीन नांदेड नरसिंह विघा मंदिर सिडकोची शैक्षणिक सहल संपन्न -NNL

नरसिंह विघा मंदिर सिडकोची शैक्षणिक सहल संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नरसिंह विद्या मंदिर प्रा. शा. सिडको नांदेड ची शैक्षणिक सहल ,परळी ,अंबाजोगाई या ठिकाणी गेली असून विधार्थीना प्राचीन महादेव मंदिर ,योगेश्वरी देवी बाबतीत माहिती देण्यात आली.

जनता शिक्षण प्रसारक मंडळाचे उपाध्यक्ष रवि शिवाजीराव जाधव यांच्या हस्ते बस चालकांचा पुष्पहार घालून सत्कार करण्यात आला व त्यानंतर सहलीचे उद्घाटन करण्यात आले.मुख्याध्यापिका श्रीमती वंदना एकुंडवार यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहल प्रमुख श्रीमती वर्षा पोहरे यांनी ही सहल आयोजित केली होती.

दोन एसटी बस ने ही सहल सिडको नांदेड येथून लोहा बालाजी मंदिर दर्शन घेऊन परळी वैद्यनाथ दर्शन व त्यानंतर अंबाजोगाई येथील माता योगेश्वरी देवीचे दर्शन घेतल्या नंतर परतीच्या प्रवासाने ही सहल सिडको नांदेड येथे आली.सहलीत सहभागी विद्यार्थ्यांनी मनमुराद पणे प्रवास व सहभोजन इत्यादी चा आनंद घेतला.या सहली साठी सर्व शिक्षक आणि शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!