Monday, March 27, 2023
Home अर्धापूर कृषी विभागाकडून तृणधान्य जनजागृती सप्ताहाचे आयोजन -NNL

कृषी विभागाकडून तृणधान्य जनजागृती सप्ताहाचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर। पौष्टीक तृणधान्य वर्षे अनुषंगाने पौष्टिक तृणधान्य जनजागृती तालुकास्तरीय सप्ताहाचे आयोजन करण्यात आले असून, अर्धापूर येथे या जागृतीचा प्रारंभ केला आहे.

अर्धापूर शहरात समन्वयक पवन काबरा,शालिग्राम जाधव,कृषी अधिकार अनिल शिरफुले, संजय चातरमल यांची प्रमुख उपस्थिती होती. यावेळी पवन काबरा यांनी सविस्तर माहिती दिली.अनिल शिरफुले म्हणाले कि,कृषी प्रक्रिया व जनजागृती सप्ताहाचे व आंतरराष्ट्रीय पौष्टिक तृणधान्य तालुकास्तरीय सप्ताहाचे पारदर्शकपणे  तालुक्यात राबवू, शेतकऱ्यांनी शासनाच्या योजनांचा फायदा घ्यावा. ठिंबकची प्रलंबीत सबसिडी लवकरच जमा होईल,असे म्हणाले.

कार्यक्रमाचे सुत्रसंचलन कृषी सहाय्यक सचीन स्वामी, प्रस्तावित मंडळ कृषी अधिकारी संजय चातरमल व आभार  बोधमवाड यांनी मानले.याप्रसंगी‌ सविता जरीकोटे, सौ.साळवणे, पाटील,बी बी गंजेवाड यांच्यासह आदिंची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!