Tuesday, March 21, 2023
Home लोहा भगवान ढगे यांना  रिपब्लिकन योद्धा पुरस्कार जाहीर -NNL

भगवान ढगे यांना  रिपब्लिकन योद्धा पुरस्कार जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। येथील रिपब्लिकन चळवळीतील अग्रणी नेते भगवान ढगे यांना  राजर्षी शाहू महाराज प्रतिष्ठानचा ‘ रिपब्लिकन योद्धा ‘ पुरस्कार लोहा तालुक्यातील जवळा(देशमुख) येथे दि.८फेब्रुवारी २०२३ रोजी संपन्न होणा-या जनसंवाद ग्रामीण साहित्य संमेलनात मान्यवरांच्या उपस्थितीत देण्यात येणार आहे.

रिपब्लिकन पार्टी ऑफ इंडियाच्या माध्यमातून गोर गरीब जनतेला न्याय मिळवून देण्यात लक्षणीय कामगिरी बजावली आणि सर्व जाती धर्मात सामंजस्य टिकून राहण्यासाठी सतत धडपडणाऱ्या कार्यकर्त्यास हा गौरव प्राप्त झाल्यामुळे सर्व स्तरातून अभिनंदन होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!