Wednesday, March 29, 2023
Home नवीन नांदेड राज्यस्तरीय शालेय वेटलिफ्टिंग मध्ये वसंतराव नाईक महाविद्यालय वसरणी नांदेडचे सुयश -NNL

राज्यस्तरीय शालेय वेटलिफ्टिंग मध्ये वसंतराव नाईक महाविद्यालय वसरणी नांदेडचे सुयश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। सांगली येथे पार पडलेल्या राज्यस्तरीय शालेय १९ वर्ष वयाखालील वेटलिफ्टिंग क्रीडा स्पर्धेत वसंतराव नाईक महाविद्यालयाचा विद्यार्थी ओंकार प्रभाकर मारतळे हा ५८ किलो वजन गटात सर्व द्वितीय आला आहे. सुरज प्रभाकर मारतळे हा विद्यार्थी ५५ किलो वजन गटात या स्पर्धेमध्ये प्रथम ठरला असून या यशाबद्दल अभिनंदन होत आहे.

क्रीडा व युवक सेवा संचालनालय महाराष्ट्र राज्य पुणे आणि जिल्हा क्रीडा परिषद व जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय सांगली यांच्या वतीने सांगली येथे जिल्हा क्रीडा संकुलात २८ ते ३१ जानेवारी दरम्यान या स्पर्धा घेण्यात आल्या. राज्यस्तरीय शालेय भेटली क्रीडा स्पर्धेत नांदेडच्या वसंतराव नाईक महाविद्यालयाचे विद्यार्थी सहभागी झाले होते.

कोल्हापूर विभागाचे क्रीडा व युवक सेवा उपसंचालक संजय सबनीस यांच्या हस्ते विजेत्यांना पुरस्कार देण्यात आले. श्री सेवादास शिक्षण प्रसारक मंडळाचे अध्यक्ष डॉ. नानासाहेब जाधव, सचिव एडवोकेट श्रीनिवास जाधव, प्राचार्य डॉ. शेखर घूंगवरवार, उप प्रचर्या प्रा. दिंडे यांनी या विद्यार्थ्यांचे कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!