Friday, March 31, 2023
Home धार्मिक नरसी येथील प्रख्यात दैवत हजरत सय्यद खाकी शहावल्ली रहमतुल्ला अलैह संदल निमित्त विविध कार्यक्रम-NNL

नरसी येथील प्रख्यात दैवत हजरत सय्यद खाकी शहावल्ली रहमतुल्ला अलैह संदल निमित्त विविध कार्यक्रम-NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार।नरसी येथील प्रख्यात दैवत हजरत सय्यद खाकी शहावल्ली रहमतुल्ला अलैह संदल निमित्त विविध कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे.

नरसी येथील प्रख्यात दैवत हजरत सय्यद खाकी शहावल्ली रहमतुल्ला अलैह संदल निमित्त हजारो भाविक दर्शन घेतात , संदल निमित्ताने 7 फेब्रुवारी रोजी सकाळी दहा वाजता भव्य रक्तदान शिबिर व पपन गायकवाड प्रस्तुत… श्री ᴍ.ᴍ.ɴ म्युझिकल आर्केस्ट्रा श्याम सुंदर गायकवाड व संच जुन्या व नवीन गीत करा ओके.

ट्रॅक सदाबहार गाण्याची महफिल रंगणार 7 फेब्रुवारी 2023 दुपारी तीन वाजता पोलीस पाटील इब्राहिम पटेल यांच्या घरा पासून संदल निघणार आहे ,नरसी चौकात परत संदल देवा जवळ येनार, महाप्रसाद व जतरा कव्वाली चा मुकाबला, विविध कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले असून आयोजक समस्त मित्र मंडळ नरसी, यांनी सांगितले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!