Friday, March 31, 2023
Home क्राईम जुन्या नांदेड शहरात सराफा व्यापाऱ्यावर गोळीबार; दोघांना अटक -NNL

जुन्या नांदेड शहरात सराफा व्यापाऱ्यावर गोळीबार; दोघांना अटक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| जुन्या नांदेड शहरात भर दिवस गोळीबाराची घटना शुक्रवारी दि.३ फेब्रुवारी रोजी सायंकाळी ५.३० वाजेच्या सुमारास घडली आहे. या घटनेत एक युवक जखमी झाला असून, जखमी युवकावर रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. सराफा व्यापारी सचिन पंढरीनाथ कुलथे (३०) असे जखमी झालेल्या तरुणाचे नाव असून, वैयक्तिक वादातून ही घटना घडल्याची प्राथमिक माहिती आहे.

गोळीबाराच्या घटनेमुळे व्यापाऱ्यांमध्ये भीतीचे वातावरण निर्माण झाले. गोळी मारणाऱ्या दोन जणांना इतवारा पोलिसांनी ताब्यात घेतले. नांदेडच्या जुना मोंढा भागातील शारदा टॉकीजकडे जाणाऱ्या गल्लीच्या रस्त्यावर शुक्रवारी सायंकाळी गोळीबाराचा आवाज झाला. त्यामुळे व्यापाऱ्यांमध्ये भीतीचे वातावरण निर्माण झाले.

सराफा व्यापाऱ्याच्या हातावर लागली गोळी संशयित आरोपी गजानन मामीडवार आणि त्याचा अल्पवयीन मुलगा यांनी दुचाकीवर येऊन ही फायरिंग केली असल्याचे सांगण्यात आले. यात व्यापारी सचिन कुलथे यांच्या हातावर गोळी लागली. विशेष म्हणजे दोन्ही आरोपींकडे गावठी पिस्तूल होते. सुदैवाने सचिन कुलथे याच्या दंडावर गोळी लागली. त्याला उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. गोळीबार करणाऱ्या आरोपींना तत्काळ अटक करण्यात आली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!