Tuesday, March 21, 2023
Home नांदेड गुरुद्वारा बोर्डाचे माजी उपाध्यक्ष इंदरजीतसिंघ गल्लीवाले यांचे निधन -NNL

गुरुद्वारा बोर्डाचे माजी उपाध्यक्ष इंदरजीतसिंघ गल्लीवाले यांचे निधन -NNL

by nandednewslive
0 comment
नांदेड। गुरुद्वारा सचखंड बोर्डाचे माजी उपाध्यक्ष व माजी नगरसेवक स. इंदरजीतसिंघ गल्लीवाले यांचे रविवारी सकाळी 7.30 सुमारास आजारपणामुळे निधन झाले.
शेवटच्या त्यांचे वय 74 वर्षे होते. त्यांच्या पार्थिवावर रविवारी सायंकाळी 4.30 वाजता नगीनाघाट शमशान भूमी येथे अंत्यसंस्कार करण्यात आले. यावेळी मोठ्या संख्येत प्रतिष्ठित नागरिक व नातेवाईक उपस्थित होते. त्यांच्या पश्च्यात कुटुंबामध्ये पत्नी, दोन मुलं, सून, तीन मुली, जावाई, नाटवंड, भाऊ असा मोठा परिवार शोकाकुल झाला आहे. 
स. इंदरजीत सिंघ गल्लीवाले यांची जवळपास 50 वर्षाची कारकीर्द होती त्यात राजकीय क्षेत्र, सामाजिक क्षेत्र आणि गुरुद्वारा बोर्डाचे राजकारण प्रमुख होते. ते दोन वेळेस गुरुद्वारा बोर्डाचे सदस्य होते त्यात सन 1991 मध्ये ते उपाध्यक्ष म्हणून नियुक्त झाले होते. त्यांनी माजी केंद्रीय गृहमंत्री स्व. शंकररावजी चव्हाण यांच्या मार्गदर्शनात नांदेड कांग्रेस शहर अध्यक्ष म्हणून काही काळ कार्य केले होते. त्यांच्या निधानामुळे शीख समाज एका अग्रेसर नेत्यास मुकला आहे. 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!