Monday, March 27, 2023
Home हिमायतनगर मुरझळा येथील तरूण अपघातात गंभीर जखमी -NNL

मुरझळा येथील तरूण अपघातात गंभीर जखमी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| किनवट तालुक्यातील मुरझळा येथील प्रवीण मारोती बोंगाळे वय (22) हा वडगाव ज येथे बहिणीला भेटण्यासाठी जात असताना सोमवारी दुपारी एका कार ने धडक देऊन सदरील कार पसार झाली या घटनेत डोक्याला गंभीर मार लागला असुन नांदेड येथील शासकीय रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.

हिमायतनगर तालुक्यातील वडगाव ज येथे आपल्या बहिणीला भेटण्यासाठी मुरझळा येथील प्रवीण मारोती बोंगाळे दुचाकीवर सोमवारी जात होता. वडगाव कारला दरम्यान एका चारचाकी सिफ्ट डिझायनर गाडीने पाठीमागून धडक दिली आणि कार चालक पसार झाला आहे.या धडकेत दुचाकीस्वार रस्त्यावर पडला असता सदरील तरूणाच्या डोक्याला जबर मार लागला असल्याने गंभीर जखमी झाले आहे.

तात्काळ उपस्थित असलेल्या नागरीकांनी त्या तरुणास खाजगी रुग्णालयात दाखल केले असता डॉक्टरांनी उपचार केले नाही त्यामुळे त्या तरुणास नांदेड येथील शासकीय रुग्णालयात दाखल केले आहे. सदरील घटनेतील तरुणाची प्रकृती गंभीर असल्याचे सांगण्यात आले आहे. रात्री 8 वाजेपर्यंत उपचार सुरू असल्याचे नातेवाईकांनी सांगितले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!