Monday, March 27, 2023
Home कंधार उस्माननगर येथे बुधवारी रक्तदान , दंतरोग तपासणी शिबिर व किर्तन सोहळ्याचे आयोजन -NNL

उस्माननगर येथे बुधवारी रक्तदान , दंतरोग तपासणी शिबिर व किर्तन सोहळ्याचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर। संस्थापक तथा राष्ट्रीय अध्यक्ष ” शिवा जनशक्ती पार्टी ” आणि महात्मा बसवेश्वर महाविद्यालय संस्थेचे सचिव , बहुजन नेते प्रा. मनोहर धोंडे सर यांच्या वाढदिवसानिमित्त दि.८ फेब्रुवारी २०२३ बुधवारी महात्मा बसवेश्वर विद्यालय उस्माननगर येथे भव्य रक्तदान शिबीर , दंतरोग तपासणी , मोफत आरोग्य औषधी वाटप व विनोदाचार्य ह.भ.प. चंद्रकांत महाराज लाठकर यांच्या किर्तनाचे आयोजन करण्यात आले आहे.

यावेळी सत्कारमूर्ती प्रा. मनोहर धोंडे सर ( संस्थापक तथा राष्ट्रीय अध्यक्ष , शिवा जनशक्ती पार्टी) तर कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी मा. श्यामसुंदर जहागीरदार ( संचालक समता विद्यालय उस्माननगर) हे राहणार आहेत. तर प्रमुख पाहुणे म्हणून मा. एकनाथ उर्फ अनिल मोरे ( मा.सनद अधिकारी तथा सिनेअभिनेते ) , बालाजी पांडागळे ( मा . सभापती पं.स.कंधार तथा अध्यक्ष राष्ट्रीय काँग्रेस कमिटी कंधार ) मा.सौ.लक्ष्मीबाई घोरबांड ( सभापती प.स.कंधार ) आनंदराव लाठकर ( म.गां. तंटामुक्त समिती अध्यक्ष उस्माननगर ) हे राहणार आहेत.तर पंचक्रोशीतील गरजू रुग्णांनी आरोग्य तपासणी शिबिराचा व किर्तनाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन प्राचार्य , व प्राध्यापकवृंद, कर्मचारी म. बसवेश्वर विद्यालय उस्माननगर यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!