Monday, March 27, 2023
Home नवीन नांदेड नुर मस्जिद भागात सिमेंट काक्रेट रस्ता तयार करून देण्याची समाज बांधवांची आ. हंबर्डे यांच्या कडे मागणी -NNL

नुर मस्जिद भागात सिमेंट काक्रेट रस्ता तयार करून देण्याची समाज बांधवांची आ. हंबर्डे यांच्या कडे मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। सिडको परिसरातील मुस्लिम कब्रस्तान येथे पाण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्यासाठी बोअर व संभाजी चौक सिडको परिसरातील नुर मस्जिद भागात सिमेंट काक्रेट रस्ता तयार करून देण्याची मागणी परिसरातील मुस्लिम बांधवांनी आमदार मोहनराव हंबर्डे यांच्या जनसंपर्क कार्यालय येथे प्रत्यक्ष भेट घेऊन निवदनाव्दारे मागणी केली असून मागणीची दखल घेत काम करून देण्याचे आश्वासन दिले.

सिडको येथील मुस्लिम समाजा तफेॅ आमदार मोहनराव हंबडेॅ याना नुर मस्जिद समोरील सिमेंट काक्रेट रस्ता करीता व सिडको परिसरातील कब्रस्तान येथे पाण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्याचे निवेदन नांदेड जिल्हा अल्पसंख्याक उपाध्यक्ष शे.लतीफ भाई,शेख अशफाक मोहीऊदीन,सईद चाचा,शेख सहाब.शमशोदीन भाई.फहीमोदीन भाई,सिराज खान,नईमभाई ,तोफीख भाई.शादुलभाई.सुलतान भाई,महेबूबभाई ,मुसा भाई,निहाल भाई. मुजीब भाई.शहेबाज खान व सामाजिक कार्यकर्ते डॉ.नरेश रायेवार यांच्या सह शिष्टमंडळाने केली आहे. या वेळी आ. हंबर्डे यांनी काम करुन व बोअर मारून पाणी उपलब्ध करून देण्याचे आश्वासन दिले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!