Sunday, April 2, 2023
Home क्राईम एक गावठी पिस्टल, दोन जिवंत काडतुसासह एक आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेकडून अटक -NNL

एक गावठी पिस्टल, दोन जिवंत काडतुसासह एक आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेकडून अटक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। अवैद्य शस्त्र बाळगणारे आरोपीतांची माहीती काढुन त्यांचेविरुध्द कायदेशिर कार्यवाही करण्याबाबत मा. श्री श्रीकृष्ण कोकाटे, पोलीस अधीक्षक, नांदेड यांनी पोलीस निरीक्षक स्थागुशा नांदेड यांना आदेशीत केले होते. त्यानुसार पोलीस निरीक्षक स्थागुशा, नांदेड यांनी वेगवेगळी पथके तयार करुन शहरात अवैद्य अग्नीशस्त्र बाळगणारे आरोपीताविरुध्द कायदेशीर कार्यवाही करण्याबाबत आदेश दिले होते.

दिनांक 06/02/2023 रोजी श्री व्दारकादास चिखलीकर, पोलीस निरीक्षक, स्थागूशा नांदेड यांना नांदेड शहरातील तरोडा नका, नांदेड येथे एक इसम स्वतःचे जवळ पिस्टल बाळगुन असल्याची खात्रीशीर माहीती मिळाल्याने त्यांनी स्थागुशाचे अधिकारी व अमंलदार याना तरोडा नाका, नांदेड येथे रवाना केले. स्थागुशा चे अधिकारी व अमंलदार यांनी तरोडा नाका नांदेड येथे जावुन आरोपी नामे शेख जुनेद पि. शेख हबीब वय 20 वर्ष व्यवसाय अॅटो चालक रा. जुम्मा पेठ, ता. वसमत जि. हिंगोली यास पकडुन त्यांची झडती घेतली.

यावेळी त्याचे कमरेला लावलेले एक गावटी बनावटीचे पिस्टल व दोन जिवंत काडतुस किंमती 41,200/- रुपयाचे मिळुन आल्याने ते जप्त करुन नमुद आरोपीविरुध्द श्री पांडुरंग माने सहा. पोलीस निरीक्षक, स्थागुशा नांदेड यांनी फिर्याद दिली असुन पो स्टे भाग्यनगर येथे गुन्हा दाखल करण्याची प्रक्रीया चालु आहे.

सदरची कामगिरी मा. श्री श्रीकृष्ण कोकाटे, पोलीस अधीक्षक, नांदेड, मा. श्री अबिनाश कुमार अपर पोलीस अधीक्षक, नांदेड, मा. श्री खंडेराव धरणे, अपर पोलीस अधीक्षक, भोकर, यांच्या मार्गदर्शनाखाली, श्री व्दारकादास चिखलीकर पोलीस निरीक्षक स्थागूशा नांदेड, सपोनि / पांडुरंग माने, पोउपनि/ जसवंतसिंघ शाहु, पोना / सजिंव जिंकलवाड, पोकॉ/ मोतीराम पवार, पोकॉ/ महेश बडगु, चा पो कॉ/ गंगाधर घुगे, चापोकॉ / हेमंत बिचकेवार यांनी पार पाडली आहे. सदर पथकाचे मा. पोलीस अधीक्षक नांदेड यांनी कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!