Friday, March 31, 2023
Home खास न्यूज प्लास्टिक मुक्त भारत स्वतंत्र चळवळ व्हावी – सौ.प्रणिता देवरे-चिखलीकर -NNL

प्लास्टिक मुक्त भारत स्वतंत्र चळवळ व्हावी – सौ.प्रणिता देवरे-चिखलीकर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| पर्यावरणीय समस्यावर मार्ग करण्यासाठी शाश्वत पर्याय म्हणून केंद्र सरकारने सुरू केलेली प्लास्टिक बंदी ही प्रत्येक नागरिकांनी स्वतः जबाबदारी समजून प्लास्टिक मुक्त भारत स्वातंत्र्य चळवळ व्हावी आणि यात मुख्य विद्यार्थ्यांनी सहभाग घ्यावा असे आवाहन भाजपा महिला मोर्चा प्रदेश उपाध्यकक्षा तथा जि.प.सदस्य सौ. प्रणिता देवरे-चिखलीकर यांनी केले.

त्या नांदेड प्लॉगजर्स या समूहाच्या प्लास्टिक मुक्त शहर चळवळीस एक वर्षे पूर्ण झाल्याचे निमित्ताने आयोजित वर्कशॉप ते आयटीआय पर्यंत सामूहिक फेरीत सहभागी होऊन त्यांनी विद्यार्थ्यांची संवाद साधताना आवाहन केले.

नांदेड शहर प्लॅस्टिक मुक्त करण्यासाठी नांदेड प्लॉगजर्स हा समूह गेल्या एक वर्षापासून प्रत्येक रविवारी प्लॅस्टिक मुक्त शहर चळवळीत सहभागी होणाऱ्या तरुण,विद्यार्थी विद्यार्थिनी यांच्या साह्याने ते नांदेड शहर स्वच्छ,प्लास्टिक मुक्त करण्यासाठी सहभाग नोंदवतात. यावेळी सुयश ढगे, आकाश भोरे,ओंकार कुंटूरवार,विशाल परळीकर,करन इंगोले,श्रद्धा बालखंडे,वैष्णवी मातळकर यांच्यासह विद्यार्थी विद्यार्थिनी पर्यावरण प्रेमी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!