Wednesday, March 29, 2023
Home हिमायतनगर  ह.भ.प. गजानन महाराज तामसेकर यांची विरसनी येथे भागवत कथा -NNL

 ह.भ.प. गजानन महाराज तामसेकर यांची विरसनी येथे भागवत कथा -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। संत गजानन बाबा कलशारोहण सोहळा निमित्त मौजे विरसनी येथे भागवत कथाकार ह.भ.प. गजानन महाराज तामसेकर यांच्या मधुर वाणीतून भागवत कथेचे आयोजन करण्यात आले असून हा सप्ताह दि. 6 पासून ते 13 पर्यंत राहणार आहे; तरी या कथेचा सर्व भाविकांनी लाभ घ्यावा असे आव्हान समस्त विरसनी येथील गावकरी मंडळींनी केले आहे.

या कलशारोहण सोहळा निमित्त दि.६ पासून दररोज किर्तनाचे आयोजन केले आहे. यामध्ये ह.भ.प.राधिका माऊली सहस्त्रकुंड तसेच वैशाली ताई महाराज कोसमेटकर, गणेश महाराज उमरीकर, पांडुरंग महाराज घेरडीकर, गजानन महाराज तामसेकर, विठ्ठल महाराज आळंदीकर, अमृत महाराज वडगावकर तर शेवटचे काल्याचे किर्तन मारुती महाराज दिग्रसकर यांचे होईल. यावेळी संत श्री देवगिरी गुरु आनंद गिरी महाराज दत्त संस्थान दिघी, ह. भ. प.शिवाजी महाराज वडगावकर, ह. भ .प.सागरबाई कुदळे पांगरीकर, ह. भ.प.कोंडबा ताडकुले वडगावकर यांची उपस्थिती राहणार आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!