Tuesday, March 21, 2023
Home करियर रामोजी पब्लिक स्कूल कौठा येथे ऊमंग वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात..NNL

रामोजी पब्लिक स्कूल कौठा येथे ऊमंग वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात..NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। कौठा येथील रामोजी पब्लिक स्कूल शाळेत ऊमंग वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात साजरा करण्यात आले असून या वेळी कोरोना काळात उत्कृष्ट कार्य केल्याबद्दल डॉक्टर, महसूल, पोलीस,साफ सफाई , परिचारिका यांच्या सन्मान चिन्ह, व शाल ,वृक्षरोप देऊन सत्कार करण्यात आला.

दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी रामोजी पब्लिक स्कूल कौठा येथे ५ फेब्रुवारी रोजी वार्षिक स्नेहसंमेलन आयोजित करण्यात आले होते. यावेळी माजी नगरसेवक राजू गोरे,नायब तहसीलदार मुगाजी काकडे, सहाय्यक पोलीस निरीक्षक सुरेश थोरात, डॉ.महेश काबरा,सौ.शेळके,शिक्षीका कविता महाजन,सौ.वर्षा पंडित यांच्या सह मान्यवरांच्या उपस्थितीत होती . कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक संचालक डॉ.शिवाजी गोरे यांनी केले,या वेळी शाळेतील विद्यार्थ्यांनी देशभक्ती,गोंधळ ,पोवाडा,हिंदी मराठी गित यासह एकांकी,कोरोनावर आधारीत कलाकृती सादरीकरण करण्यात आले तर कोरोना काळात उत्कृष्ट कार्य करणाऱ्याचा सत्कार करण्यात आला.

कार्यक्रम सुत्रसंचलन सिध्दार्थ कांबळे,तर आभार स्वाती बरीदे यांनी केले तर यशस्वीतेसाठी शाळेतील शिक्षक सारिका कवटगी,दिपीका यादव, गणेश कुंटूरकर,सोनाली मुळे,सरिता वंजारे,मिरा गिते,लक्षमी बैस,निकीता मुंदडा, रोहीनी लडडा,सुजाता मनकल रेखा कापसे, किनंगावकर, शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी परिश्रम घेतले. यावेळी उपस्थित पालक व रसिक श्रोते यानी सादरीकरण केलेल्या गितावर, नृत्य यावर टाळायचा प्रतिसाद देत प्रोत्साहन दिले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!