Tuesday, March 21, 2023
Home नायगाव नायगांव येथे संत रविदास महाराज यांच्या 646 व्या जयंतीनिमित्त कामगार मेळवा संपन्न -NNL

नायगांव येथे संत रविदास महाराज यांच्या 646 व्या जयंतीनिमित्त कामगार मेळवा संपन्न -NNL

राष्ट्रीय चर्मकार महासंघाचे ग्रामीण जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र कांबळे यांचा पुढाकार

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगांव शहरातील संत रोहिदास नगरमध्ये दिनांक 05/02/2023 रोजी संत शिरोमणी गुरू रविदास महाराज यांच्या 646 वी जयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली या कार्यक्रमानिमित्त कामगार मेळव्याचे आयोजन करण्यात आले होते.

कार्यक्रमाचे अध्यक्ष नायगांव नगरपंचायतच्या नगराध्यक्षा सौ.मिनाताई सुरेश पाटील कल्याण तर या कार्यक्रमास सामाजिक कार्यक्रर्ते गजानन पाटील चव्हाण, महेश कदम, शिवाजी कांबळे,रोहिदास पाटील, नागेश हवेलीवर, भालके संदीप, राजू सोनटक्के, संतोष सूर्यवंशी, संतोष भालके,नागेश भालके,संजय सोनटक्के, सुनील हवेलीवर, अनिल हवेलीवर, माधव सोनटक्के, ज्ञानेश्वर सोनटक्के, गगासागर मोहन गंधारे,कुसुमताई कांबळे,अंजनताई कांबळे,शोभाताई कांबळे,जमनाबाई सोनटक्के विमलबाई सोनटक्के, आमिना शेख, ईत्यादीची उपस्थिती होती.

कार्यक्रमाची सुरुवात संत गुरू शिरोमणी रविदास महाराज यांच्या प्रतिमेस पुजन व पुष्पहार अर्पण करून करण्यात आली त्यानंतर उपस्थित कामगांराना मार्गदर्शन करण्यात आले यावेळी राष्ट्रीय चर्मकार महासंघाचे नांदेड ग्रामीण जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र कांबळे यांनी मोलाचे मार्गदर्शन केले या कार्यक्रमाला रोहिदास नगर परिसरातील व तालुक्यातील चर्मकार समाज बांधव व महिला भगिंनी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!