Wednesday, March 29, 2023
Home महाराष्ट्र उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी दिले राज्यस्तरीय मेळाव्यास येण्याचे आश्वासन -NNL

उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी दिले राज्यस्तरीय मेळाव्यास येण्याचे आश्वासन -NNL

मुंबई येथील सहयाद्री अतिथी गृहात दिले पत्रकारांनी आमंत्रण

by nandednewslive
0 comment

मुंबई| लातूर जिल्ह्यातील चाकूर येथे अखिल भारतीय मराठी पत्रकार परिषद व चाकूर तालुका पत्रकार संघातर्फे महाराष्ट्रातील पत्रकारांच्या मेळाव्यासह राज्यातील विभागवार पत्रकार संघ पुरस्कार वितरण सोहळा मार्च महिन्यात आयोजित करण्यात आला आहे. या कार्यक्रमाला उद्धघाटक म्हणून उपस्थित राहण्याचे निमंत्रण उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना भाजपचे प्रदेश प्रवक्ते गणेशदादा हाके पाटील व परिषदेचे विश्वस्त किरण नाईक यांच्या उपस्थितीत देण्यात आले.

अखिल भारतीय मराठी पत्रकार परिषदेचे मुख्य विश्वस्त एस.एम.देशमुख यांच्या संकल्पनेतून व चाकूर तालुका पत्रकार संघाच्या मागणीनुसार महाराष्ट्रातील पत्रकारांच्या मेळाव्यासह राज्यातील विभागवार पत्रकार संघ पुरस्कार वितरण सोहळा मार्च महिन्यात चाकूर जि.लातूर येथे आयोजित करण्यात आला आहे. या कार्यक्रमांचे उद्घाटन व विभागस्तरीय पुरस्कारांचे वितरण उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यासह विविध मान्यवरांच्या हस्ते करण्याचे सर्वानुमते ठरले आहे.

या सोहळ्याचे निमंत्रण उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना भाजपचे प्रदेश प्रवक्ते गणेशदादा हाके पाटील, परिषदेचे विश्वस्त किरण नाईक, पत्रकार हल्ला विरोधी कृती समितीचे लातूर जिल्हा निमंत्रक संगमेश्वर जनगावे, डिजिटल मीडियाचे लातूर जिल्हा कार्याध्यक्ष दत्तात्रय बेंबडे, वरिष्ठ पत्रकार विनोद निला, चाकूर तालुका मराठी पत्रकार संघाचे सचिव विकास स्वामी, नवनाथ डिगोळे, सदाशिवराव मोरे पाटील यांच्यासह पत्रकार उपस्थित होते.

या पुरस्कार वितरण सोहळ्यात मोहाडी तालुका पत्रकार संघ जि.भंडारा (नागपूर विभाग), धामणगाव तालुका पत्रकार संघ जि.अमरावती (अमरावती विभाग), औढा नागनाथ तालुका पत्रकार संघ जि.हिंगोली (लातूर विभाग), अमळनेर तालुका पत्रकार संघ जि.जळगाव (नाशिक विभाग), पुरंदर तालुका पत्रकार संघ जि.पुणे (पुणे विभाग), जत तालुका पत्रकार संघ जि.सांगली (कोल्हापूर विभाग), पैठण तालुका पत्रकार संघ जि.औरंगाबाद (औरंगाबाद विभाग), महाड तालुका मराठी पत्रकार संघ जि.रायगड (कोकण विभाग) आदीं संघांना पुरस्कार देऊन गौरविण्यात येणार आहे. तरी या राज्यस्तरीय कार्यक्रमास राज्यातील जास्तीत जास्त पत्रकारांनी उपस्थित राहावे असे आवाहन चाकूर तालुका मराठी पत्रकार संघ व अखिल भारतीय मराठी पत्रकार परिषदेच्या वतीने करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!