Wednesday, March 29, 2023
Home करियर जागरूक पालक, सुदृढ बालक अभियान भोकर येथे सुरुवात -NNL

जागरूक पालक, सुदृढ बालक अभियान भोकर येथे सुरुवात -NNL

by nandednewslive
0 comment

भोकर। महाराष्ट्र शासन सार्वजनिक आरोग्य विभाग अंतर्गत ” जागरूक पालक, सुदृढ बालक ” अभियान आज दि.९ फेब्रुवारी रोजी जिल्हा परिषद शाळा किनवट रोड भोकर येथील शाळे मध्ये अभियान सुरुवात करण्यात आली. कार्यक्रमाचे अध्यक्ष भोकर उपविभागीय अधिकारी व तहसिलदार राजेश लांडगे, गटविकास अधिकारी अमित राठोड, वैद्यकीय अधिक्षक डॉ अनंत चव्हाण, तालुका आरोग्य अधिकारी डॉ राहुल वाघमारे प्रमुख पाहुणे उपस्थित होते.

अभियानाचे प्रास्ताविक डॉ अनंत चव्हाण, डॉ राहुल वाघमारे यांनी केले. भोकर शहर व तालुक्यात या अभियान मध्ये ० ते १८ वर्षापर्यंतची बालके व किशोरवयीन मुलामुलींचे सर्वागीण तपासणी करण्यात येणार आहे.

यावेळी पत्रकार बांधव दै. लोकमत राजेश वाघमारे, दै गोदातीर समाचार सिद्धार्थ जाधव, कदम, जिल्हा परिषद शाळेचे मुख्याध्यापक पी.येल. खोकले, सहशिक्षक अविनाश रेड्डी, रामदास पुणेबोईनवाड, संजय खांडरे, तालुका समन्वयक जगदीश थडवे, अंगणवाडी पर्यवेक्षक कंरमकोडा मॅडम, राष्ट्रीय बाल स्वास्थ्य कार्यक्रमाचे डॉ व्यंकटेश टाकळकर, डॉ अविनाश गुंडाळे, डॉ अपर्णा जोशी, डॉ ज्योती यन्नावार, आरोग्य सहाय्यक सत्यजीत टिप्रेसवार, एम ऐ सय्यद, औषध निर्माण अधिकारी गिरी रावलोड, आरोग्य कर्मचारी पांडुरंग तमलवाड, आरोग्य सेविका स्वाती सुवर्णकार, गजानन तमलवाड, जाधव आदी कर्मचारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!