Tuesday, March 21, 2023
Home क्राईम पत्रकार शशिकांत वारीशे यांच्या कुंटुंबियाना ५० लाखांची मदत द्या; फस्टट्रॅक न्यायालयात खटला टाकून आरोपीला कठोर शिक्षा द्या -NNL

पत्रकार शशिकांत वारीशे यांच्या कुंटुंबियाना ५० लाखांची मदत द्या; फस्टट्रॅक न्यायालयात खटला टाकून आरोपीला कठोर शिक्षा द्या -NNL

नायगाव मराठी पत्रकारसंघाचे तालुका प्रशासनाकडे निवेदन

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। पत्रकार शशिकांत वारीशे यांच्या बातमीचा राग मनात धरून आरोपी पंढरीनाथ आंबेरकर यांनी आपल्या स्वतःच्या चारचाकी वाहनाने पत्रकार वारीशे यांच्या दुचाकीला जोराची नियोजित धडक देऊन त्यांना आपल्या कारखाली चिडले.

त्यामध्ये पत्रकार वारीशे यांचा मृत्यु झालेल्या कुंटुंबियास प्रशासनाकडून ५० लाखांची मदत करून त्यांच्या कुंटुबियातील एक व्यक्तीला शासकीय सेवेत समावेश करावा.तसेच आरोपीच्या विरोधात खुनाचा गुन्हा दाखल करून हा खटला फास्टट्रॅक न्यायालयीन कोर्टात चालून आरोपीला कठोर शिक्षा करावी अशी मागणीचे निवेदन नायगाव मराठी पत्रकरसंघाचे माजी जिल्हाध्यक्ष सुर्यकांत सोनखेडकर यांच्या नेतृत्वाखाली तहसीलदार यांना देण्यात आले.

याविषयी अधिक माहिती अशी की,रायगड जिल्ह्यातील राजापूर येथील जेष्ट पत्रकार शशिकांत वारीशे यांची कारखाली चिरडून हत्या करणाऱ्या नराधमाला कठोर शिक्षा व्हावी याहेतूने नायगाव मराठी पत्रकारसंघाच्या वतीने काळीफित लावून निषेध करून तालुका प्रशासन दरबारी तहसीलदार गजानन शिंदे यांना गुरुवारी ९ फेब्रुवारी २०२३ रोजी दुपारी १ वाजता निवेदन देण्यात आले.

banner

यावेळी माजी जिल्हा उपाध्यक्ष सुभाष पेरकेवार,जिल्हा संघटक पंडित वाघमारे, तालुकाध्यक्ष गजानन चौधरी, तालुका सरचिटणीस दिलीप वाघमारे, कोषाध्यक्ष प्रकाश हणमंते, सहसचिव रामप्रसाद चन्नावार, उपाध्यक्ष गंगाधर गंगासागरे,तानाजी शेळगांवकर सह अन्य पत्रकारांची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!