Tuesday, March 21, 2023
Home क्राईम पेनूर-बेटसांगवी येथे महसूल विभागाची कार्यवाही १४ तराफे नष्ट -NNL

पेनूर-बेटसांगवी येथे महसूल विभागाची कार्यवाही १४ तराफे नष्ट -NNL

लोहा तालुक्यातील गोदाकाठी रेती चोरी करणाऱ्यात माजली खळबळ

by nandednewslive
0 comment

लोहा| लोहा तालुक्यातील गोदा नदी काठच्या गावात अवैध वाळू उपसावर उपविभागीय अधिकारी डॉ शरद मंडलिक तहसीलदार व्यकटेश मुंडे यांच्या टीमने कार्यवाहीचे अस्त्र उगारले आहे थंडी – रात्रीचा किर्रर्रर्र अंधार कट्ट्या कुपाट्या यातून मार्ग काढत या अवैध वाळू उपसा करणाऱ्यांवर कार्यवाही केली जात आहे सुट्टीचा दिवस असतानाही बुधवारी टीम मुंडे यांच्या पथकाने पेनूर-बेटसांगवी भागातील गोदावरीच्या पात्रातून वाळू उपसा करणारे १४ तराफे नष्ट करण्यात आले.

गोदा काठच्या पेनूर, भरसावडा, अंतेश्वर, बेट सांगवी , शेवडी, यासह येळी, कामळज, उमरा सर्कल भागातील नदी काठच्य गावात वाळू उपसा अवैधरित्या केला जातो.पण उपविभागीय अधिकारी डॉ शरद मंडलिक तहसीलदार मुंडे यांच्या टीमने सातत्याने करीत असलेल्या कार्यवाहीमुळे अवैध वाळू काढणाऱ्याचे धाबे दणाणले आहेत.

बुधवारी (८ फेब्रुवारी) तहसीलदार व्यंकटेश ब मुंडे,नायब तहसीलदार राम बोरगावकर यांच्या पथकाने ज्यात मंडळ अधिकारी काठारे, ,मंडळ अधिकारी मक्तेदार, तलाठी मारोती कदम, विद्यासागर पाईकराव, संतोष असकूलकर, राजु इंगळे, संदीप फड, गौरजी कासेवाड, नीळकंठ पांडागळे, परशुराम जाधव,मोतीराम पवार, कपाटे,: डी जी शिंदे यांनी दिवसभर पेनूर-बेट सांगवी या भागात झाड झुडपे , कट्ट्या कुपाट्या तुडवीत १४तराफे नष्ट करण्यात आले त्यामुळे अवैध वाळू उपसा करणाऱ्याचे धाबे दणाणले आहेत

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!