Tuesday, March 21, 2023
Home हिमायतनगर पोटा येथील युवा शेतकऱ्याने घेतला कर्जबाजारी व नापीकीला कंटाळून गळफास -NNL

पोटा येथील युवा शेतकऱ्याने घेतला कर्जबाजारी व नापीकीला कंटाळून गळफास -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| हिमायतनगर तालुक्यातील मौजे पोटा बु. येथील एक युवा शेतकऱ्याने कर्ज बाजारी व नापिकीपणाला कंटाळून गळफास घेऊन आत्महत्या केली आहे. हि घटना शुक्रवार दि.१० रोजी सकाळी ११ वाजेच्या सुमारास घडली असून, बबन केशवराव माने वय ३५ वर्ष असे मयत शेतकऱ्याचा नाव आहे.

नांदेड जिल्ह्यातील हिमायतनगर तालुक्यातील मौजे पोटा बु. येथील अल्पभूधारक युवा शेतकरी बबन केशवराव माने वय ३५ हा गेल्या काही दिवसांपासून नापीकी व कर्जबाजारी पणामुळे चिंताग्रस्त होता. गेल्या दोन वर्षांपासून शेतात उत्पन्न मिळत नाही, आता मुला बाळाला काय खाऊ घालावे. संसाराचा गाडा कसा चालवावा म्हणून तो नेहमी बोलत होता.

याच चिंतेत शुक्रवारी त्यांनी आपल्याच शेतात लिंबाच्या झाडाला गळफास घेऊन जिवन यात्रा संपवली. मयत शेतकरी बबन माने यांच्या मृत्यू पश्चात आई, वडील, पत्नी, एक मुलगा, एक मुलगी, असा परिवार आहे. या babat नातेवाईकांनी दिलेल्या तक्रारीवरून हिमायतनगर पोलीस डायरीत आकस्मिक मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून, अधिक तपास पोलीस निरीक्षक बी.डी.भुसनूर यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिस जमादार श्री कदम हे करीत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!