Wednesday, March 29, 2023
Home खास न्यूज अहो आश्चर्यमं; गुलाबाच्या फुलात निघाल्या अनेक गुलाब पुष्पकळ्या -NNL

अहो आश्चर्यमं; गुलाबाच्या फुलात निघाल्या अनेक गुलाब पुष्पकळ्या -NNL

हिमायतनगर येथील व्यापारी भास्कर चिंतावार यांच्या परसबागेत उमलले गुलाब

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर, अनिल मादसवार। शहरातील प्रसिध्द व्यापारी भास्कर चिंतावार यांच्या परसबागेत असलेल्या एका गुलाबाच्या झाडाला लागलेल्या कळ्या उमललेल्या असून, त्यापैकी एका गुलाबाच्या फुलात अनेक गुलाबकळ्या निघाल्या आहेत. हा प्रकार गणेश चतुर्थी दिनी दिसून आला असून, त्या गुलाब फुलाचे छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्याने ही निसर्गाची किमया की चमत्कार..? असा प्रश्न शहरात चर्चिल्या जाते आहे.

सध्या गुलाबाच्या झाडाला लगडलेल फुल न तोडता झाडालाच असून, फुलांमध्ये निघालेल्या विविध काळ्यातून गुलाब पुष्प उमलेल काय..? याची प्रतीक्षा सर्वांना लागली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!