Sunday, April 2, 2023
Home अर्धापूर कामठा बु येथे हरिनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण सोहळ्याचे आयोजन -NNL

कामठा बु येथे हरिनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण सोहळ्याचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| तालुक्यातील कामठा (बु ) येथे अखंड हरिनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण श्रीमद् भागवत कथा ज्ञानयज्ञ सोहळा दि 14 रोजी मंगळवारी सुरू होत असून दि 21 रोजी महाराष्ट्र भूषण ह.भ. प. अच्युत महाराज दस्तापुरकर यांच्या काल्याचे कीर्तनाचे समारोप होणार आहे.

या सप्ताह मध्ये दररोज काकड आरती, ज्ञानेश्वरी पारायण, गाथा भजन, श्रीमद् भागवत कथा, हरिपाठ धूप आरती, हरी किर्तन व हरी जागर होणार आहे. यामध्ये कीर्तनकार पांडुरंग महाराज इटलापुरकर, प्रकाश महाराज साखरे, कृष्ण महाराज मोरे परभणी, भगवान महाराज शेंद्रेकर, महेंद्र महाराज मस्के पुसदकर, नामदेव महाराज कपाळ सोनपेठकर, रोहिदास महाराज मस्के गंगाखेडकर हे राहणार आहेत. दि 20 रोजी सोमवारी भागवत सांगता व श्रीच्या पालखीची मिरवणूक व नगर प्रदक्षिणा व रात्री दीपोत्सव होणार आहे.

दि 21 रोजी उपसरपंच रणजीतसिंघ कामठेकर व सतीश व्यवहारे यांनी महाप्रसाद ठेवला असून सर्व जनतेनी श्री खंडोबा मंदिर येथे उपस्थित राहून सहकार्य करावे असे आवाहन सप्ताह कमिटीने केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!