Tuesday, March 21, 2023
Home करियर नादब्रम्हा संगीत क्लासेसच्या विद्यार्थीचे घवघवित यश -NNL

नादब्रम्हा संगीत क्लासेसच्या विद्यार्थीचे घवघवित यश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। अखिल भारतीय गांधर्व महाविद्यालय, मंडळ यांच्या वतीने घेण्यात आलेल्या, नादब्रह्म संगीत क्लासेस धर्माबाद चा संचालिका सौ. राजेश्वरी बालाजी होटृॆ काळे मार्गदर्शनाखाली विद्यार्थ्यानी घवघवीत यश संपादन केले असून या यशाबद्दल अभिनंदन होत आहे.

हु. पानसरे हायस्कूल येथे संपन्न झालेल्या नोव्हें-डिसें सत्रात खालील विद्यार्थ्यांचे यश, प्रारंभिक परीक्षा गायन कु. दुर्गा जैरमोड, प्रथम धनश्री यडपलवार, यशस्वी पाटील, अपुलोड अंतरा, येरावार स्नेहल, अय्यर आरुशी,कटकेअक्षता, गिरी यशोदा, श्रृती गोविंदलवार, पाटील शाश्वती, पललवाड मृणालि, नलवार नभा, गायकवाड तृप्ती, शिंदे कृतीका. प्रवेशिका प्रथम-कु.महिमा मठपती, अक्षरा निलावार,अंतरा निलावार, कासट आदिश्री, शिवानी उपरे, संगावार मानसी, शांभवी स्वामी, प्रवेशिका पूर्ण-कु. रटकलकर सुदिक्षा, कांबळे पौर्णिमा.

तसेच कस्तुरबा गांधी बालिका विद्यालय मुख्याध्यापक श्रीमती. चुडावकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली शाळेतील विद्यार्थीनींचे गायन क्षेत्रात यश संपादन केले. या परीक्षेसाठी विश्वनाथ पाटील बन्नाळीकर यांनी विद्यार्थ्यांना शुभेच्छा दिल्या,केंद्र संचालक बालाजी सुवर्णकार विठ्ठल सुवर्णकार, सौ. शैलजा बोटलावार ,सौ. मिना नलवार मँडम आदींनी परीश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!