Friday, March 31, 2023
Home हदगाव पत्रकारांवरील हल्ल्याचा हदगांव येथील सर्व पत्रकारांच्या वतीने निषेध -NNL

पत्रकारांवरील हल्ल्याचा हदगांव येथील सर्व पत्रकारांच्या वतीने निषेध -NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव/तामसा, गजानन जिदेवार। मौजे राजापुर येथील पत्रकार शशीकांत वारीशे यांच्या अंगावर दिवसा ढवळ्या वाहन घातल्याने त्यांच्या उपचारा दरम्यान मृत्यू झाला.

त्यांच्या मुत्युस कारणीभूत असलेल्यावर पत्रकार संरक्षण कायद्यानुसार कठोर कारवाई करावी या मागणीसाठी हदगांव तालुका पत्रकार संघाच्या वतीने हदगांव तालुक्याचे तहसीलदार जिवराज डापकर यांच्या मार्फत मुख्यमंत्री महाराष्ट्र राज्य यांना शुक्रवार दहा फेब्रुवारी रोजी हदगाव येथील सर्व पत्रकारांनी काळ्या फिती लावून निषेध व्यक्त केला.

यावेळी नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचे उपाध्यक्ष सुनील व्यवहारे, हदगाव तालुका मराठी पत्रकार संघाचे तालुकाध्यक्ष पंडितराव पतंगे, प्रभाकर दहिभाते, सचिन मुकटकर, शितल भांगे, ज्योतिबा भांगे, यादव सुकापुरे, दुर्गा भारती, गजानन सुकापुरे,शेख चांद पाशा, गजानन जिद्देवार, मारोती काकडे, महेंद्र धोंगडे, हिमांशू इंगोले, सिद्धार्थ वाठोरे,शेख शहबाज, गजानन गिरी, वैजनाथ गुडुप, मनोज कदम, अब्दुल्ला चाऊस, युधिष्ठिर देवसरकर यांच्या सह हदगांव तालुक्यातील पत्रकार बांधव व सामाजिक कार्यकर्ते उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!