Tuesday, March 21, 2023
Home महाराष्ट्र आजच्या पत्रकार आंदोलनाचे फलित; आंबेरकरची पोलीस कोठडीत रवानगी -NNL

आजच्या पत्रकार आंदोलनाचे फलित; आंबेरकरची पोलीस कोठडीत रवानगी -NNL

पत्रकार संरक्षण कायद्यानुसार गुन्हाही दाखल

by nandednewslive
0 comment

मुंबई। मराठी पत्रकार परिषद आणि अन्य संघटनांच्या आजच्या राज्यव्यापी आंदोलनाचा धसका रत्नागिरी जिल्हा प्रशासनाने घेतला.. रत्नागिरीत दोन घटना घडल्या.. पत्रकार शशिकांत वारिशे यांचा मारेकरी पंढरीनाथ आंबेरकर याच्या विरोधात आज पत्रकार हल्ला विरोधी कायद्याच्या कलम ४ अन्वये गुन्हा दाखल केला गेला.. याची चौकशी डीवायएसपी सदाशिव वाघमारे यांच्याकडे सोपविण्यात आली आहे.. ही आपली मागणी होती ती मंजूर केली गेली..

दुसरी महत्वाची घटना.. पंढरीनाथ आंबेरकर याला अटक होताच त्याच्या छातीत कळ येऊ लागली.. त्यामुळे त्याला रूग्णालयात दाखल करण्यात आले.. तेथे त्याची बडदास्त ठेवली गेली.. याला पत्रकारांनी आक्षेप घेतला.. त्यावर त्याचा रक्तदाब वाढल्याचे सांगण्यात आले.. मात्र विविध तपासण्या केल्यानंतर हा लबाड लांडगा ढोंग करतोय हे वास्तव समोर आले.. त्यातच पत्रकारांच्या आंदोलनाने दबाव वाढला होता.

त्यामुळे जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. संघमित्रा फुले यांचाही नाईलाज झाला आणि त्यांनी आंबेरकर याला रूग्णालयातून डिस्चार्ज दिला .. त्याची रवानगी आता पोलीस कोठडीत केली गेली आहे. आजच्या पत्रकार आंदोलनाचं फलित म्हणजे आपल्या दोन्ही मागण्या मान्य झाल्या आहेत.. शशिकांतच्या कुटुंबीयांना पूर्ण न्याय मिळेपर्यंत याचा पाठपुरावा करण्यात येईल असे एस.एम देशमुख यांनी स्पष्ट केले आहे…

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!