Tuesday, March 21, 2023
Home हिमायतनगर श्री परमेश्वर यात्रा सबकमेटी अध्यक्षपदी शक्करगे, उपाध्यक्षपदी शिंदे तर सचिवपदी अनिल भोरे यांची निवड -NNL

श्री परमेश्वर यात्रा सबकमेटी अध्यक्षपदी शक्करगे, उपाध्यक्षपदी शिंदे तर सचिवपदी अनिल भोरे यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर, परमेश्वर काळे| येथील जाज्वल्य देवस्थान श्री परमेश्वर मंदिर यात्रा उत्सव समितीच्या सबकमेटीची निवड नुकत्याच संपन्न झालेल्या बैठकीत करण्यात आली. यात सर्वानुमते अध्यक्षपदी जेष्ठ संचालक लक्ष्मण शक्करगे, उपाध्यक्षपदी सुभाष शिंदे तर सचिव पदी अनिल भोरे यांची निवड करण्यात आली आहे.

दरवर्षी महाशिवरात्री निमित्त हिमायतनगर येथील प्रसिद्ध श्री परमेश्वर मंदिर परिसरात यात्रा उत्सव साजरा करण्यात येतो. यावर्षी दि.१६ फेब्रुवारी पासून सुरुवार होणाऱ्या यात्रेचे काटेकोर नियोजन करण्यासाठी परमेश्वर मंदिरात संचालक व गावकरी नागरिकांच्या बैठकीचे नुकतेच आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी सर्वानुमते यात्राउत्सव सब कमिटीच्या अध्यक्षपदी जेष्ठ नागरिक तथा ट्रस्टचे जेष्ठ संचालक लक्ष्मण शक्करगे, उपाध्यक्षपदी सुभाष शिंदे तर यांची पुनश्च्य निवड करण्यात आली.

तसेच सचिव पदी अनिल भोरे तर सदस्यपदी संतोष गाजेवार, मारोती शिंदे, गजानन चायल, दिलीप पार्डीकर, गजानन पाळजकर, विठ्ठल ठाकरे, ज्ञानेश्वर शिंदे, हनुसिंग ठाकूर, गणेशराव शिंदे, विकास नरवाडे, सुनील चव्हण, बाबुराव होनमने, उदय देशपांडे, अन्वर खान, दत्तात्रेय काळे, ज्ञानेश्वर पॅलिकोंडलवार, राम सूर्यवंशी, संदीप तुप्तेवार आदींचा समावेश आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!