Monday, March 27, 2023
Home लोहा पत्रकार वारिसे यांच्या हत्त्येच्या निषेधार्थ सपोनि मार्फत मुख्यमंत्र्यांना निवेदन -NNL

पत्रकार वारिसे यांच्या हत्त्येच्या निषेधार्थ सपोनि मार्फत मुख्यमंत्र्यांना निवेदन -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने रत्नागिरी जिल्ह्यातील राजापूर येथील ज्येष्ठ पत्रकार शशिकांत वारिशे यांची हत्या केल्याच्या निषेधार्थ येथील उस्माननगर पोलिस स्टेशनचे कर्तव्यदक्ष अधिकारी सपोनि भारती यांच्या मार्फत मुख्यमंत्र्यांना निवेदन दिले.

मिळालेल्या माहितीनुसार रत्नागिरी जिल्ह्यातील राजापूर येथील पत्रकार शशिकांत वारिशे यांची हत्या केल्याच्या निषेधार्थ व पत्रकारावर वारंवार होत असलेल्या हल्याच्या निषेध करण्यासाठी व आरोपीला फाशीची शिक्षा द्या मयत पत्रकाराच्या कुटूंबियांना 50 लक्ष रु ची तात्काळ मदत करा आशा आशयाचे निवेदन ११ फेब्रुवारी रोजी पोलीस स्टेशन उस्माननगर यांच्या मार्फत मुख्यमंत्र्यांना देण्यात आले.

रत्नागिरी जिल्ह्यातील राजापूर येथील पत्रकार शशिकांत वारिशे यांनी बातमी का छापली म्हणून गाडी खाली घालून निर्घृण हत्या करण्यात आली. त्या घटनेच्या निषेधार्थ व पत्रकारांवर वारंवार होत असलेल्या हल्ल्याच्या निषेध करण्यासाठी ११ फेब्रुवारी रोजी र निवेदन देण्यात आले. त्याच अनुषंगाने शासनाचे लक्ष वेधण्यासाठी उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने सपोनि पांडुरंग भारती यांच्या मार्फत मुख्यमंत्र्यांना यांना निवेदन देण्यात आले.

यावेळी पत्रकारांनी उपस्थित बीट जमादार भारती यांना निषेधाचे निवेदन देवून मयत पत्रकार वारिशे यांच्या कुटुंबास शासनाने 50 लक्ष आर्थिक मदत करावी आरोपीला फाशीची शिक्षा द्यावी अशी मागणी करण्यात आली.

यावेळी नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचे सहकोषाध्यक्ष तथा उस्माननगर पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गणेश लोखंडे यांच्या नेतृत्वाखाली निषेधार्थ चे निवेदन देण्यात आले यावेळी उपाध्यक्ष माणिक भिसे , प्रदीप देशमुख , लक्ष्मण कांबळे , सुर्यकांत मालीपाटील ,लक्ष्मण भिसे , अमजदखान पठाण , देविदास डांगे , विठ्ठल ताटे पाटील ,यांची उपस्थिती होती

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!