Tuesday, March 21, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेचे उलेखनीय कार्य.. गोवर्धन बियाणी -NNL

सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेचे उलेखनीय कार्य.. गोवर्धन बियाणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेने वृत्तपत्र विक्रेतासाठी केलेले कार्य व सामाजिक बांधिलकी जोपसत असलेले कार्य उल्लेखनीय असल्याचे प्रतिपादन नांदेड जिल्हा मराठी संघाच्या अध्यक्षपदी निवड झाल्या बदल आयोजित सत्कार समारंभ प्रसंगी केले.

नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचा अध्यक्षपदी गोवर्धन बियाणी व नांदेड महानगर अध्यक्षपदी शिवराज बिचेवार तर नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचा अध्यक्ष पदी किरण देशमुख यांच्यी निवड झाल्याबद्दल नांदेड जिल्हा वृत्तपत्र विकास महामंडळ शाखा सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने शाल श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला.

सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने ९ फेब्रुवारी रोजी सत्कार सोहळा आयोजित करण्यात आला होता ,यावेळी मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकूर, वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेचे अध्यक्ष सतीश कदम, उपाध्यक्ष दिलीप ठाकूर, सचिव बालाजी सुताडे ,जेष्ठ विक्रेते दौलतराव कदम शेख सयोधदीन मदन सिंह चौहान, महिला वितरक वंदना लोणे,तातेराव वाघमारे, अमोल नांदेडकर,साई गोटमवार व डॉ.भिसे यांच्यी उपस्थिती होती.

यावेळी वृत्तपत्र विक्रेते यांच्याशी अडीअडचणी संदर्भात चर्चा केली तर गोवर्धन बियाणी यांनी सिडको वृत्तपत्र विक्रेते हे विविध उपक्रम राबवुन अनेक सामाजिक कार्य करत असल्याबद्दल पदाधिकारी यांचे अभिनंदन केले व टिन शेड बाबत सविस्तर चर्चा केली, व वृत्तपत्र विक्रेता यांच्या आडी अडचणी सोडविण्यासाठी प्रयत्नशिल असल्याचे सांगितले.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!