Tuesday, March 21, 2023
Home धार्मिक सिडको व हडको येथील गजानन महाराज मंदिर येथे प्रकटदिन उत्साहात साजरा..NNL

सिडको व हडको येथील गजानन महाराज मंदिर येथे प्रकटदिन उत्साहात साजरा..NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। गजानन महाराज व प्रगटदिना निमित्ताने सिडको हडको येथील गजानन महाराज मंदिरयेथेयज्ञ, महापुजा ,महाप्रसाद व वृक्षारोपण कार्यक्रम आयोजित करून प्रकट दिन उत्साहात साजरा करण्यात आला.

दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी गजानन महाराज यांच्या प्रगटन दिनानिमित्त हडको येथील गजानन महाराज मंदिर देवस्थान येथे १३ फेब्रुवारी रोजी सकाळी विधीवत पूजा करून महायज्ञाला गुरू दिपक गुरू देशपांडे,सुनिल गुरु कुलकर्णी,कृष्णा गुरू देशपांडे, गोविंद गुरू शिगेदार यांच्या अधिपत्याखाली मंत्रजप ,होम हवन, अभिषेक, महाआरती करण्यात आली, दुपारी १२ वाजता महाप्रसादाचे आयोजन गजानन कते यांच्या वतीने करण्यात आले.

यावेळी भाजयुमो शहर जिल्हाध्यक्ष संजय पाटील घोगरे व वृक्षमित्र मोहनराव पाटील घोगरे यांच्या ऊपसिथीत वृक्षारोपण करण्यात आले.विश्वस्त समितीचे अध्यक्ष डॉ.अनिल सातारकर,निलावार बाई, सौ.हिंडणे, सौ.समिता घोगरे,पांचाळ, सुमनबाई शहाणे,संगिता शंकुरवार, सौ.शांता बिडवई,सुमन पोलशेटवार,प्रेमला सुधाकर निराधार, महानंदा गुतापले,शालीनी नंरगले,सुनिता सुरेश राव घोगरे,चंद्रकला कळसे,सौ.निरमला पतेवार , संतोष मुसळे, सुरेश घोगरे,व भाविक भक्त मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

सिडको येथील श्री गजानन महाराज मंदिर , संभाजी चौक येथे गजानन महाराज प्रकट दिवस निमित्ताने १३ फेब्रुवारी रोजी सकाळी ७ ते ८ श्रीचा अभिषेक , व सकाळी ८ ते १० होमहवन, १० ते श्री पालखी ,महाप्रसाद आयोजित करण्यात आला होता, यावेळी काळा हनुमान भजनी मंडळ , सिडको हडको भजनी यांच्यी उपस्थिती होती यावेळी मोठ्या प्रमाणात महिला व पुरुष मंडळ मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते, कार्यक्रम यशस्वीतेसाठी समस्त गजानन महाराज भक्त गण मंडळ व विश्वस्त यांनी परिश्रम घेतले.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!