Monday, March 27, 2023
Home क्राईम मालेगाव येथे साडेचार वर्षे आमिष दाखवून महिलेवर अत्याचार : गुन्हा दाखल,आरोपी फरार -NNL

मालेगाव येथे साडेचार वर्षे आमिष दाखवून महिलेवर अत्याचार : गुन्हा दाखल,आरोपी फरार -NNL

कामठा व मालेगावच्या घटनांमुळे तालुका हादरला

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| तालुक्यातील मालेगाव येथील एका महिलेस लग्नाचे खोटे आमिष दाखवून तब्बल साडेचार वर्षे अत्याचार करणाऱ्या येथील युवकावर बलात्काराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला असून,सदरील महिला गर्भवती आहे,काल कामठ्याच्या अल्पवयीन मुलीवर चॅकलेटचे आमिष दाखवून वीस वर्षीय तरुणांने अत्याचार केल्याचे उदाहरण ताजेच असतांना मालेगावच्या घटनेमुळे तालुका हादरला असुन,या फरार आरोपीला शोधण्यासाठी पोलिस कामाला लागले आहेत.

कामठा बु येथील सहा वर्षीय बालीकेवर चॅकलेटचे आमिष दाखवून एका युवकांने बलात्कार केल्याची घटना घडली असतांनाच अर्धापूर तालुक्यातील मालेगाव येथील एका ३१ वर्षीय तरुणांने सप्टेंबर १८ ते जानेवारी २३ च्या दरम्यान लग्नाचे आमिष दाखवून या महिलेवर अत्याचार केल्याची फिर्याद सदरील महिलेने अर्धापूर पोलिस ठाण्यात दिल्याने पोलिस खात्यात एकच खळबळ उडाली आहे.

या प्रकरणी शशीकांत मुरलीधर अटकोरे वय (३५) रा.मालेगाव या तरुणाविरुध्द बलत्काराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे, याप्रकरणी कुणकुण लागताच सदरील आरोपी फरार झाला आहे,त्याचा शोध घेण्यासाठी अर्धापूर पोलिस त्याच्या मागावर आहे. पोलिस निरीक्षक हनुमंत गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली उपनिरीक्षक साईनाथ सुरवसे, जमादार पप्पू चव्हाण हे अधिक तपास करीत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!