Wednesday, March 29, 2023
Home अर्धापूर देगाव येथे अखंड हरिनाम सप्ताह -NNL

देगाव येथे अखंड हरिनाम सप्ताह -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| तालुक्यातील देगाव येथे श्रीमदभागवद्गगीता , ज्ञानयज्ञ व लक्ष्मण शक्ती सोहळा वर्षे 13 वा साजरा होत आहे.

येथे सप्ताह दि. ८मे रोजीला प्रारंभ झाला असून, तर 15 फेब्रुवारी वार बुधवार रोजी समाप्त झाला, यावेळी भागवत कथा प्रवक्ते म्हणून ह. भ. प. नाथकन्या बालयोगिनी महंत मुक्ताईनाथ माऊली ( खेरडा ) ह्या लाभल्या, तर रोजचे कीर्तनकार म्हणुन ह. भ. प. प्रसिद्ध भागवतकथा कार मनोहर महाराज आळंदीकर, ह. भ. प. काशिनाथ महाराज माने फुलकळसकर, ह. भ. प. कृष्णा महाराज शास्त्री दस्तापूरकर, ह. भ. प. निवृत्ती महाराज इसादकर, ह. भ. प. राम महाराज सुगावकर आणि नामवंत कीर्तनकार म्हणुन ह. भ. प. अच्युत महाराज दस्तापुरकर, यांच्या काल्याचे कीर्तनाने व महाप्रसादाने सप्ताहाचा निरोप झाला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!