Wednesday, March 29, 2023
Home लाईफस्टाइल माणुसकी जपणारा बलपेलवाड परिवार… लग्न वाढदिवशी केला अवयव दानाचा संकल्प -NNL

माणुसकी जपणारा बलपेलवाड परिवार… लग्न वाढदिवशी केला अवयव दानाचा संकल्प -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| नुक्तचे हृदय प्रत्यारोपण शस्त्रक्रिया पार पडलेल्या समाजाप्रती परोपकाराची भावना मनात ठेऊन आज बालाजी बलपेलवाड कुटुंबीयांनी लग्न वाढदिवसाचे औचित्य साधून सह परिवाराचे अवयव दान संकल्प केल्याचे पात्र वैद्यकीय अधिकाऱ्यांना दिले.

हिमायतनगर (वाढोणा) येथील ग्रामीण रुग्णालयात आज संत सेवालाल महाराज यांची जयंती साजरी करण्यात आली. यावेळी हृदयाच्या शस्त्रक्रियामूळ पुनर्जन्म मिळालेले बंधूतुल्य बालाजी बलपेलवाड यांना लग्न वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देण्यात आल्या. यावेळी त्यांनी अवयव दानाचा संकल्प केल्याचे पत्र वैद्यकीय अधिकाऱ्यांना दिले.

ग्रामीण रूग्णालयाचे अधिक्षक डॉ. डी डी गायकवाड यांच्या मारगदर्शनाखाली व जसलोक हॉस्पीटल मुंबईचे डॉ. हेमंत पठारे, डॉ. उपेंद्र भालेराव व इतर डॉक्टर आणि ब्रदर सिराजभाई यांच्या प्रेरनेणे आज दिनांक 15/02/2023 रोजी अवयव दानाचे संकल्प केला. यावेळी बालाजी राजाराम बलपेलवाड, अंजना बालाजी बलपेलवाड, अजिंक्य बालाजी बलपेलवाड, अनुजा बालाजी बलपेलवाड व अश्विनी बालाजी बलपेलवाड यांनी अवयव दानाचे संकल्प केले यावेळी उपस्थित रामभाऊ सूर्यवंशी भाजपा युवा मोर्चाचा तालुका अध्यक्ष, पत्रकार अनिल नाईक,डॉ.डी.डी गायकवाड डॉ .भुरके, डॉ. सदावर्ते , डॉ. बुरकुले, डॉ. कच्छवे, रमेश पाटील ,संतोष नारखेडे व इतर उपस्थित होते. त्यांच्या या उपक्रमाबद्दल सर्व स्तरातून अभिनंदन केले जाते आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!