Monday, March 27, 2023
Home अर्धापूर कामठा प्रकरणी बालिकेवर अत्याचार करणाऱ्या आरोपीस तीन दिवसाची पोलीस कोठडी -NNL

कामठा प्रकरणी बालिकेवर अत्याचार करणाऱ्या आरोपीस तीन दिवसाची पोलीस कोठडी -NNL

सर्वस्तरातून या घटनेचा तीव्र निषेध

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर, निळकंठ मदने| तालुक्यातील कामठा( बु.) येथील एका बालिकेवर अत्याचार केल्याप्रकरणी अर्धापूर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल केल्यानंतर या घटनेतील आरोपीस अतिरिक्त सत्र न्यायालय नांदेड यांनी तीन दिवसाची पोलीस कोठडी सुनावली आहे.

दि.१३ फेब्रुवारी रोजी दुपारी अर्धापूर तालुक्यातील कामठा (बु) येथील एका बालिकेस आरोपी राहुल संजय इंगोले याने चॉकलेटचे आमिष दाखवून गावातील बस स्टॅन्डकडे जाणाऱ्या रोडवरील पुलाखालील पाईपमध्ये नेऊन मारहाण करून जबरदस्तीने तिच्यावर अत्याचार केल्याप्रकरणी एका महिलेच्या फिर्यादीवरून विविध कलमान्वये पोक्सो अॅक्ट प्रमाणे अर्धापूर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला.

रोपीस अर्धापूर पोलीसांनी अटक करुन बुधवारी राहुल संजय इंगोले अर्धापूर पोलिसांनी न्यायालयात हजर केले असता न्यायालयाने तीन दिवसाची पोलीस कोठडी सुनावली असल्याची माहिती अर्धापूर पोलिसांनी दिली आहे, या घटनेचा तालुक्यात सर्व स्तरातून निषेध केला जात आहे,याप्रकरणी पोलिस निरीक्षक हनुमंत गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली पुढील तपास पोलीस उपनिरीक्षक बळीराम राठोड हे करीत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!