Tuesday, March 21, 2023
Home क्राईम विदर्भातील वर्धा येथील रहिवाशी तरुणाचा माहुरच्या उच्च पातळी बंधाऱ्यात पडुन मृत्यु -NNL

विदर्भातील वर्धा येथील रहिवाशी तरुणाचा माहुरच्या उच्च पातळी बंधाऱ्यात पडुन मृत्यु -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। पैनगंगा नदीवरील दिगडी कु. उच्च पातळी बंधाऱ्यात हिंगणी ता.माहुर येथे आलेल्या तरुणाचा पाय घसरून पाण्यात पडल्याने बुडून मृत्यु झाल्याची घटना दिनांक १५ फेब्रू रोजी घडली. मृतक रविंद्र मारोती शिंदे (वय ३२) विदर्भातील वर्धा येथील रहिवासी असून तो आय आय एफ एल बॅक या खाजगी बॅकेत मॅनेजर (व्यवस्थापक) या पदावर कार्यरत होता. मृतक रविंद्र शिंदे (मंगळवारी) रात्री त्याचे मामा बालाजी कापसे यांच्या कडे मौजे हिंगणी तालुका माहूर येथे भेटी साठी आला होता.

सकाळी हिंगणी गावा लगतच असलेल्या दिगडी कु. उच्च पातळी बंधाऱ्यावर पाणी बघण्यासाठी आपल्या चार चाकी वाहनाने गेला व बंधारा जवळुन बघण्यासाठी तो बाजुने बनवलेल्या पायऱ्याने खाली गेला व बघता बघता रविंद्र चा तोल जाऊन तो पाण्यात पडला कोणी तरी पाण्यात पडल्याचे कळताच बंधार्‍यावरील पुलावर उभ्या असलेल्या तरुणांनी बंधाऱ्याच्या पाण्यात उड्या मारुन मृतक रविंद्र ला वाचवण्याचा प्रयत्न केला परंतु तो पर्यंत रविंद्र ची प्राण ज्योत मालवली होती.

रवींद्र चा बुडून मृत्यू झाल्याने घटना पोलिसांना कळविण्यात आली घटना कळतात पोनी नामदेव रिठे यांनी घटनास्थळ गाठून उपस्थित नागरिक व पोलिसांच्या मदतीने मयत रवींद्र चे शव पाण्याबाहेर काढून शवविच्छेदनासाठी माहूरच्या ग्रामीण रुग्णालयात आणले येथे शवविच्छेदन करून त्याचा मृतदेह नातेवाईकांच्या स्वाधीन करण्यात आला रवींद्र च्या पश्चात पत्नी व दोन मुले आहेत . पो.नि. नामदेव रिठे, यांच्या मार्गदर्शना खाली पो हे का विजय आडे,पो हे का पांडुरंग गुरनुले तपास करत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!