Wednesday, March 29, 2023
Home नायगाव गिरजाबाई गायकवाड यांचे निधन -NNL

गिरजाबाई गायकवाड यांचे निधन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव। रामतीर्थ तालुका बिलोली येथील आंबेडकरवादी विचाराच्या सुस्वाभावी असलेल्या गिरजाबाई माधवराव गायकवाड यांचे अल्पशा आजाराने दिनांक 16 फेब्रुवारी रोजी दुपारी 4:30 वाजता वयाच्या 75 व्या वर्षी दुखद निधन झाले असून त्यांचा आज 17 फेब्रुवारी रोजी दुपारी एक वाजता रामतीर्थ येथे अंत्यसंस्कार करण्यात येणार आहे.

गिरजाबाई गायकवाड ह्या स्टेट बँक ऑफ हैदराबाद शाखा रामतीर्थ येथे सेवक म्हणून कित्येक वर्ष कार्य करून त्या सेवानिवृत्त झाल्या होत्या त्यांच्या पश्चात पती, तीन मुलं दोन मुली, नातू, नाती असा मोठा परिवार असून त्या पत्रकार बळीराम गायकवाड,नवोदय विद्यालयाचे शिक्षक हनमंत गायकवाड आणि मुक्रमाबाद येथील बँकेत कार्यरत असलेले प्रभाकर गायकवाड यांच्या त्या मातोश्री होत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!