Tuesday, March 21, 2023
Home धार्मिक महाशिवरात्री अखंड दत्तनाम सप्ताह सोहळा -NNL

महाशिवरात्री अखंड दत्तनाम सप्ताह सोहळा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। श्री गुरु विठ्ठलनाथ महाराज देवस्थान येथे महाशिवरात्री निमित्ताने अखंड दतनाम सप्ताह सोहळा १३ ते १९ फेब्रुवारी दरम्यान आयोजित करण्यात आला असून १९ फेब्रुवारी रोजी गुरूविठलनाथ समाधीचा महाअभिषेक श्री समाधान महाराज यांच्या हस्ते होणार असून दुपारी २ वाजता आमदार मोहनराव हंबर्डे व मानयवराचा उपस्थितीत महाप्रसाद आयोजन करण्यात आले आहे.

दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी महाशिवरात्री निमित्ताने वर्ष ५३ व्या वर्षी तिर्थक्षेत्र गोपाळचावडी ता. जि. नांदेड येथे याहीवर्षी श्री गुरु विलनाथ महाराज मंदिर देवस्थान गोपाळावडी ता. जि. नांदेड येथे अखंड दत्तनाम सप्ताह पालखी व महाप्रसादाचे आयोजन करण्यात आले आहे. आपण या सोहळ्यास उपस्थित राहून गुरु अमृताचा लाभ घ्यावा ही विनंती. कार्यक्रमाची रुपरेषा दि.१३ फेब्रुवारी रोजी २३ सोमवार पहाटे ५ वाजता श्री आनंदवन महाराज गुरु गंभीरवन महाराज, यांच्या हस्ते महापुजा टाकून दत्तनाम सप्ताहास प्रारंभ व सात दिवस अखंड दत्तनाम सप्ताह सुरुवात होईल.

दि. १९-२-२०२३ रविवार आमावस्येच्या दिवशी दुपारी ०१.३० वाजता त्रिभुज बबुत्रा व श्री गुरु विठ्ठलनाथ महाराज यांच्या समाधीचा महा अभिषेक, श्री समाधान महाराज यांच्या हस्ते होईल व दुपारी २.०० वाजता उपस्थित राहणार आहेत.

आमदार श्री मोहनअण्णा हंबर्डे गंगाप्रसाद धोंडीबा काकडे सदस्य, जिल्हा परिषद नादेड ,मनोहर पाटील शिंदे सदस्य, जिल्हा परिषद नांदेड विनय पाटील गिरडे माजी उपमहापौर ना.वा.म.न.पा. संजय शिवाजीराव पा. घोगरे नगरसेवक, प्रतिनिधी ना.वा.म.न.पा. श्रीमती गिरजाबाई तुळशीराम डाकोरे सरपंच गोपाळचावडी, साहेबराव बालाजी पा. सेलुकर उपसरपंच गोपाळचावडी दुपारी ३. वाजता महाप्रसाद रात्री ठीक ७.वाजता गुरु विठ्ठलनाथ महाराज यांच्या पादुका पालखी सोहळा गावातील प्रमुख रस्त्याने निघेल व रात्री ८ वाजता द. भ. प. मारोतराव पाटील भोंग् शंभरगावकर व द. भ. प. आंनदराव राजेमोड ब्राम्हणवाडाकर यांच्या भजनी मंडळ कार्यक्रम २० फेब्रुवारी २३ रोजी सोमवारी पहाटे ५ वाजता काकडा आरती नंतर सप्ताहाची सांगता होईल.तरी सर्व भाविक भक्तांनी नियोजित कार्यक्रमाचा व महाप्रसादाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन संयोजक व मुख्य पुजारी श्री समाधान तुळशीराम महाराज डाकोरे व गावकरी मंडळी गोपाळ चावडी यांनी केले आहे.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!