Friday, March 31, 2023
Home हिमायतनगर बुलढाणा अर्बन बैंकेच्या वतीने महाशिवरात्री निमित्त साबुदाणा फराळाचे वितरण -NNL

बुलढाणा अर्बन बैंकेच्या वतीने महाशिवरात्री निमित्त साबुदाणा फराळाचे वितरण -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| येथील श्री परमेश्वर मंदिरात बुलढाणा अर्बन बैंकेच्या वतीने गेल्या अनेक वर्षाचीपरंपरा जोपासत आज महाशिवरात्रीचे औचित्य साधून दर्शनासाठी दाखल झालेल्या भाविकांना साबुदाणा फराळाचे वितरण करण्यात आले. याचे उदघाटन मंदिर कमिटीचे उपाध्यक्ष महाविरचंद श्रीश्रीमाळ यांच्या हस्ते करण्यात आले.

संस्थापक अध्यक्ष आदणीय भाईजी चीफ मॅनेजिंग डायरेक्टर माननीय डॉ. सूकेशजी झंवर साहेब तसेच नांदेड 2 चे विभागीय व्यवस्थापक माननीय रोशनजी अग्रवाल साहेब यांच्या मार्गदर्शनाखाली शाखा व्यवस्थापक श्री संजीव बच्छाव, श्री विवेक पांडे अमोल वानखेडे, धनंजय सूर्यवंशी, दिगंबर कूरे, संदीप चव्हाण, चंद्रशेखर जेजेरवाड, नजीब खान व सचिन पालदेवार प्रसाद वाटपासाठी पुढाकार घेतला. यावेळी यावेळी मंदिर कमिटीचे सेक्रेटरी अनंतराव देवकते, सदस्य राजेश्वर चिंतावार, लक्ष्मणराव शक्करगे, देवीदास मुधोळकर, प्रकाश कोमावार, शाम पवनेकर, विठ्ठलराव वानखेडे, संभाजी जाधव, प्रकाश शिंदे, वामन बनसोडे, राजाराम झरेवाड, श्रीमती मथुराबाई भोयर, सौ.लताबाई मुलंगे, श्रीमती लताबाई पाध्ये, माधव पाळजकर, शांतीलाल श्रीश्रीमाळ, एड  दिलीप राठोड, अनिल मादसवार, संजय माने, विलास वानखेडे, गजानन मुत्तलवाड, लिपीक बाबुरावजी भोयर, यांच्यासह दर्शनासाठी दाखल झालेले भाविक भक्त व गावकरी मंडळी उपस्थित होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!