Monday, March 27, 2023
Home खास न्यूज शिवजयंती निमीत्त् जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी कार्यालय,नांदेड येथे ग्रंथप्रदर्शन -NNL

शिवजयंती निमीत्त् जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी कार्यालय,नांदेड येथे ग्रंथप्रदर्शन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी कार्यालय,नांदेड येथे हिंदवी स्वराज्याचे संस्थापक छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या जयंती निमीत्त् त्यांच्या जिवनावरील आधारीत ग्रंथाचे प्रदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले होते.या ग्रंथप्रदर्शनाचे उदघाटन श्री.प्रफुल्ल् कार्णेवार,जिल्हा सुचना विज्ञान अधिकारी तथा माहिती तंत्रज्ञान संचालक,एन.आय.सी,नांदेड यांच्या हस्ते करण्यात आले.

या वेळी जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी प्रताप सुर्यवंशी, प्रा.राजीव वाघमारे,समर्थ लोखंडे,बाळू पावडे,के.एम.गाडेवाड, संजय पाटील, गजानन कळके, रघुवीर यांची प्रमुख उपस्थिती होती ग्रंथ प्रदर्शन सर्वांकरिता खुले असुन सर्वांनी या ग्रंथ प्रदर्शनाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी श्री प्रताप सुर्यवंशी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!