Friday, March 31, 2023
Home हिमायतनगर हिमायतनगर येथे सार्वजनिक शिवजयंती मंडळातर्फे छत्रपती शिवाजी महाराजांची जयंती साजरी -NNL

हिमायतनगर येथे सार्वजनिक शिवजयंती मंडळातर्फे छत्रपती शिवाजी महाराजांची जयंती साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। श्री परमेश्वर मंदिर मैदान छत्रपती शिवाजी महाराजांची जयंती साजरी करण्यात आली यावेळी प्रतिमेला पोलीस निरीक्षक बी डी भुसूनर, महावीरचंद श्रीश्रीमाळ, माजी नगराध्यक्ष अखिल भाई, संजय माने व ईतर मान्यवरांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करण्यात आले, यावेळी मोठ्या प्रमाणात शिवभक्त उपस्थित होते.

हिमायतनगर (वाढोणा) परमेश्वर मंदिर प्रांगणात अखंड हिंदुस्तानाचे आराध्य दैवत छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या सार्वजनिक शिवजयंती निमित्त प्रतिमेचे पूजन करण्यात आले. यावेळी पोलीस निरीक्षक बी डी भुसनर, परमेश्वर मंदिर उपाध्यक्ष महावीर सेठ श्रीश्रीमाळ, नायब तहसिलदार तामसकर, भाजप तालुका अध्यक्ष आशिष सकवान, युवा मोर्चा तालुकाध्यक्ष रामभाऊ सुर्यवंशी, माजी नगराध्यक्ष अ अखिल अ हमीद, विलासराव वानखेडे, खंडू चव्हाण, डॉ शेषराव चव्हाण, डॉ गणेश कदम, पत्रकार अनिल मादसवार, प्रकाश जैन, सोपान बोंपिलवार, मनोज पाटील, कानबा पोपुलवार, अनिल भोरे, अनिल नाईल, शिवाजी जाधव, गजानन मुत्तलवाड, संजय माने यांची प्रमुख उपस्थिती होती.

प्रतिमा पूजनानंतर पांडुरंग तुप्तेवार, गजानन हरडपकर, गोविंद शिंदे, संदीप कदम, सुनील चव्हाण, बालाजी ढोणे, अनिल माने, हिदायत खान, चेरमन प्रवीण शिंदे, सतीश सूर्यवंशी, संतोष वानखेडे, साई कोमावार, विकास नरवाडे, ज्ञानेश्वर शिंदे, सुभाष शिंदे, शाम ढगे, बबलू काळे, योगेश चिल्कावार, प्रकाश रामदीनवार, डी बी पाटील पारवेकर, सरपंच जीवन जैस्वाल, किरण माने, प्रदीप नरारे बालाजी बल्पेलवाड मुन्ना शिंदे संतोष डांगे अरविंद वानखेडे राम शिंदे, संजय पेन्शनवार, विठ्ठल शिंदे, संतोष साभळकर, पंडित ढोणे, बालाजी लिंगमपल्ले, अनिल अल्कटवार व अनेक शिवभक्त उपस्थित होऊन छत्रपती शिवाजी महाराजांना मुजरा केला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!